TM: ลงขายวันสุดท้ายค่ะ LV Keepall 50 with Strap 32,500/ NVF GM 13,900/ Agenda MM 9,900 /MC Speedy White 29,000 ไม่ออกเก็บจริงๆ ค่ะ
โดย greenery2548
greenery2548
(ขอบคุณค่ะ ขอโทษนะคะ วันก่อนหลุดไปหน่อย เจอต่อ nvf มา 10000 และ agenda ต่อเหลือ 6000 ติสินค้าเสียๆ หายๆ ปกติใจดี๊ดี)

>>>
วันนี้ขายหลายอย่างนะคะ เพิ่งมีโอกาสถ่ายรูปกลางวัน ทั้งของใหม่ของเก่า ทั้งหมดซื้อจากใน SBN นะคะ ดังนั้น ข้อมูลตรงไปตรงมาเพราะต้่องเจอกันอีกนาน

แม่ค้าไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ กรุณาอย่าต่อเล่น ๆ cf เล่น ๆ แล้วหาย หรือต่อทีจะเป็นลมนะคะ ที่เอามาขายเพราะมีโอกาสใช้น้อยแค่นั้นเอง สงสัยใจดีเกินไปขายทีไรขาดทุนยับเกือบทุกทีจนจะเป็นปัญหาครอบครัวแล้วเนี่ย 5555 วันนี้ขออนุญาติขายคนที่ต่อน้อยหรือไม่ต่อนะค้า ;);)

1. LV Monogram Keepall 50 with Strap ของใหม่เลยค่ะ นึกว่าจะได้ใช้บ่อย แต่คุณสามีดันไปซื้อ samsonite มาให้อีกใบ เพราะตอนซื้อใบนี้แอบซื้อค่ะ หุหุ ไม่ได้ใช้เลยซักครั้ง เลยเอามาลองขายดู ถ้า่ไม่ไปจะเก็บไว้ใช้เองค่ะ มาพร้อมถุงผ้าถุงกระดาษ การ์ดเล็ก แม่+ลูกกุญแจ สายขาวๆ แถมฐานรอง ขาย CF แล้วรอโอน (cf ต่อได้ถ้า cc จะแจ้งให้ทราบ)

2. LV Monogram Agenda MM เจ้าของเดิมก็ไม่ได้ใช้ เอามาแล้วก็ไม่ได้ใช้เหมือนกัน สภาพเลยใหม่อย่างที่เห็นค่ะ ไม่งอ ไม่หัก สวยปิ๊ง ใบนี้มี agenda ให้อย่างเดียวค่ะ ของใหม่ตอนนี้แพงมาก ใบนี้ขายที่ --> CF แล้ว รอโอน

3 LV Monogram Neverfull GM ใบนี้สภาพลุยค่ะ ผ่าน catchfake แล้ว ไ้ด้มาซัก 2 เดือนได้ พี่สาวเอาไปใช้เพิ่งได้คืน ตอนมาก็ลุยๆ อยู่แล้ว เลยใส่ฐานลองเข้าไปดูดีเชียว cowhide เปลี่ยนสีแล้วตา่มรูปค่ะ มีจุดนึงหมุดหลุดเพิ่งเห็นเหมือนกัีนลืมบอกไปว่าหมุดหลุดไม่ทำให้สายหลุดนะคะ แถมซ่อมได้่ด้วย (เห็นคนถามมาจุดนี้เยอะ แล้วเอามาต่อราคาเหลือ 10000 บอกกระเป๋าจะพังแล้ว) มีกระเป๋าอย่างเดียว ขายที่ 14,900 บาท ไม่ขาย ขายที่ 13,900 แถมฐานรองbdl + ถุงกระดาษ งดต่อรอง --> CF แล้ว โอนมัดจำแล้ว

4 LV Multicolor White Speedy 30 ใบนี้ลงมา 2 หน มีคนต่อมาโหดจัง ขายไม่ได้จริงๆนะราคานั้น ถ้าราคานี้ไม่ไป จะเอาไปให้น้องๆ ใช้แล้ว วันนี้มีโอกาสถ่ายรูปกลางวันเลยถ่ายซะ ถ่ายกลางคืนคนถามมาเยอะว่ากระเป๋าเหลืองๆๆ ก็ไฟที่บ้านมันเป็นอย่างนั้นอะค่ะ ถ่ายใหม่สวยเหมือนของจริงขึ้นเป็นกอง ขายทิ้งทวนที่ 29,000 ใบนี้ก็งดต่อ ไม่ออกจะเอาไปให้น้องๆ ใช้แล้วนะ ---> CF แล้ว รอโอน (cf ต่อได้ถ้า cc จะแจ้งให้ทราบ)

สะดวกติดต่อทาง pm และ email greenery2548@yahoo.com นะคะ แม่ค้ามีบัญชี KBANK กับ SCB สะดวกส่งของทาง ปณ. หรือนัดรับที่ BTS อนุเสาวรีย์ ราคารวมค่าส่งแล้วค่ะ (ถ้า ems ขอบวกเพิ่มเน้อ)

ปล.กรุณาตรวจสอบผู้ขายและสินค้าก่อนซื้อทุกครั้ง อย่าเห็นว่าถูกแล้วรีบซื้อ อยากให้ซื้อไปแล้วได้ใช้ อย่าซื้อไปเก็บ หรือพบว่าไม่เหมาะ ต้องเอามาส่งต่อขาดทุนเหมือนแม่ค้านะค้า... (เศร้า)

ดูรูปค่า

น้องเป๋าใหม่ ๆ

Tag + เข็มขัดหูจับ

หูขาวยังไม่เคยหิ้วไปเที่ยวซักครั้ง

Datecode

ข้างในสะอาดอยู่แล้วค่ะ

ดูชัดๆ กลิ่น cowhide ยังหอมอยู่เลย ปกติสายยังอยู่ในห่อ แต่นี่เอามาถ่ายรูปค่ะ

กุญแจ การ์ดเล็ก

ปกไม่งอ

Datecode SP1006

ใบนี้ไม่มีไส้ในนะคะ มีของเก่าปี 07
ของดีราคาน่ารัก สภาพพร้อมลุย แถมฐานรอง

สายเข้มแล้วนะคะ

หมุดหายไปไหนไม่รู้เพิ่งเห็น

ข้างในมีรอยใช้งานตั้งแต่ได้มาแล้วค่ะ

Datecode ยังใหม่อยู่เลยค่ะ สงสัยต้องเอาน้องไปอาบน้ำน่าจะเอี่ยมอ่อง

stam

ข้างในลองใสฐานรองดูบ้าง สวยเลยค่ะ
LAST ONE & LAST DAY FOR SALES

ได้ถ่ายกลางวันแล้ว ถ่ายใกล้ๆ ซะเลยจะได้เห็นจะจะ

ด้านหลัง

ด้านล่าง

รอยเปื้อนด้านหน้า ถ่ายให้เห็นชัดๆว่ามันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ

stamp/hardware

datecode ที่มีแค่ ล๊อตเดียวของ lv นะคะ sp1103 เป็น error แต่แท้่แน่นอนค่ะ เคยเข้า catchfake แล้ว --> บอกก่อนว่า แม่ค้าไม่ได้ขายเพราะ datecode นี้นะคะ

hardware มีรอยใช้งานตามปกติืนะคะ

หูคล้ำลงตามรูปค่ะ มีรอยนิดหน่อย น่าใส่หูจับเป็นที่ซูี้ด.. ยิ่งฉีด muji ให้น้องยิ่งเข้มลงเลย

หมดแล้วค่ะ เหนื่อยจัีง

ทั้งหมดเป็นของแท้่นะคะ ถ้าพบว่าปลอมยินดีคืนเงิน

ขอบคุณผู้ชมทุกท่าน SBN และกองเชียร์ล่วงหน้านะคะ
Maruko23
:D:Dหมดกระทู้เลยนะคะ พี่สาว
pasta
ชอบทู้กใบเลยค่า
Originally Posted by Maruko23
:D:Dหมดกระทู้เลยนะคะ พี่สาว

Originally Posted by pasta
ชอบทู้กใบเลยค่า

หุหุ ขอบคุณค่ะ :cool::cool:
jaja
ราคาน่ารักทุกใบเลยค่ะ หมดทู้นะค้า
Originally Posted by jaja
ราคาน่ารักทุกใบเลยค่ะ หมดทู้นะค้า

ขอบคุณมั่กๆค่ะ
ใกล้แล้วค่ะ
(ใกล้เก็บ หรือใกล้ขายน้า 55555)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3