Very Good Price, Brand New & Used Gucci, Ferragamo, and Prada
โดย Thont
Thont
[SIZE="3"]ข้อตกลงการขาย

1. ให้สิทธิคนพร้อมโอนเงินก่อนครับ การตัดสินใจขึ้นอยู่กับผมครับ

2. โปรดดูภาพให้ละเอียดก่อนการตัดสินใจครับ นัดดูของได้ ส่งพัสดุได้แล้วแต่ความต้องการของลูกค้า หากการขายสิ้นสุดถือว่าผู้ซื้อได้ตัดสินใจดีแล้ว สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณีครับ

3. ผมเป็น Trusted Member สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับสบายใจได้

4. คุยเรื่องสินค้าทางโทรศัพท์เพียงอย่างเดียวครับ ไม่สะดวกตอบทาง PM ครับ

5. หากคุณยอมรับข้อตกลงที่ได้กล่าวมาก็สามารถโทรสอบถามและซื้อสินค้าได้ครับ

รบกวนโทรคุยโดยตรงเลย 085-601-3111 ครับ:)

Brand New

Gucci Card holder with 3 slots.
Authentic Gucci wallet
มี 3 ช่องใส่การ์ด ใส่การ์ดได้มากถึง 8 ใบ
color: Black
Materials: leather
Price: 3,500 Baht.

Brand New Ferragamo heels
รองเท้าส้นสูง Ferragamo
ส้นเป็นไม้
สีดำเข้ม
ไซส์ 7
รุ่น Siona Nero Calf
พร้อมกล่อง original
Price: 6,500 Bht.

Used products

Gucci Card Holder with Money Clip.
Color: น้ำตาล แดงเข้ม
ที่ใส่การด์ พร้อม money Clip
มี 3 ช่องใส่การ์ด ใส่การ์ดได้มากถึง 8 ใบ
สี: น้ำตาลแดงเข้ม
Price: 6,500 Baht

Prada
สี น้ำตาลกอ่อน ลายกระ
Made in Italy
มาพร้อมกล่องหนัง และผ้าเช็ดแว่น ของทุกอย่าง original
Price: 4,800 Baht

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3