----Bally collection 2009 ----ครั้งแรกกับการขาย---
โดย ying al
ying al
[SIZE="5"][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG]
ying al
http://lh5.ggpht.com/_h6Se9hyeQxo/Sg6JQaCx73I/AAAAAAAAAEo/HynC1pFlHbU/s400/IMG_1133%20%28Large%29.JPG
ying al
ลบได้เลยค่า เดี๋ยวไปศึกษาก่อนว่าลงยังงัย
jamynaka
ying al
ลองลงอีกทีจ้า

[SIZE="5"]กระเป๋าซื้อมาเมื่อต้นปีค่ะ เป็นรุ่นใหม่ ซื้อที่shopเกษร พลาซ่า ของแท้แน่นอนจ้า ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
ซื้อมา2หมื่นว่าๆ ใช้ไปแค่2-3ครั้งเองค่า สภาพกิ๊กจิงๆ อยากได้รูปตรงไหนเพิ่มบอกได้เลยค่ะ ใช้ได้ทั้งคุนผู้หญิงและชาย มีถุงผ้า ถุงกระดาษ พร้อมกล่องของขวัญห่อกระดาษballyค่ะ
ขอขายที่ 16,500 บาท ค่ะ สนใจpm หรือ e-mail [email]yungying_ya@hotmail.com[/email]

ขอบคุณ sbn ค่ะ
hut2211
จองก่อนครับ พรุ่งนี้รอดูรูป
ตามที่โทรคุยนะครับ
ขอบคุณมากครับ :D
hut2211
Originally Posted by ying al
ลองลงอีกทีจ้า

กระเป๋าซื้อมาเมื่อต้นปีค่ะ เป็นรุ่นใหม่ ซื้อที่shopเกษร พลาซ่า ของแท้แน่นอนจ้า ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
ซื้อมา2หมื่นว่าๆ ใช้ไปแค่2-3ครั้งเองค่า สภาพกิ๊กจิงๆ อยากได้รูปตรงไหนเพิ่มบอกได้เลยค่ะ ใช้ได้ทั้งคุนผู้หญิงและชาย มีถุงผ้า ถุงกระดาษ พร้อมกล่องของขวัญห่อกระดาษballyค่ะ
ขอขายที่ 16,500 บาท ค่ะ สนใจpm หรือ e-mail yungying_ya@hotmail.com

ขอบคุณ sbn ค่ะ
jsdfoiuewrowjewop
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3