สวยและแสนดีอยู่ทางนี้ค้า::::::::::::::Balenciaga The Day SGH Sapphire::::::::::::MJ Little Stam Berry::::::::::::::::::แลกก็ได้ขายก็ดีนะค้า
โดย KogoRain
KogoRain

[SIZE="6"]ขายแล้วทั้ง 2 ใบค่ะ
ขอบคุณพี่ยุ้ยและน้องนิดค่ะ

KogoRain

[SIZE="4"]
เริ่มที่ใบแรก บาลอง เดย์ สีม่วง Sapphire หมุดเงิน ปี 08 ค่ะ

ขายแล้วค่ะ มีถุงผ้าและการ์ดครบค่ะ

KogoRain

[SIZE="4"]ใบที่สอง...Marc Jacob Little Stam สี Berry (สีชมพูอมม่วง)

แลกไปแล้วค่ะ มีถุงผ้าและการ์ดครบ

ni1_1in
ขายดี หมดทู้เลยนะจ๊ะ แม่ค้าเพรียวลม

โอ้ย น่าอิจฉาหุ่นเด็กๆสมัยนี้เนอะ
thepyo
Marc Jacob Little Stam สี Berry น่ารักมากมาย pm ไปแล้วนะคะ
niddy_2
ช่วยส่งของด้วยนะค่ะ
เป็นอาทิตย์แล้วค่ะ
โทรก็ไม่รับ..
ติดต่อกลับด้วยนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3