++ขอความคิดเห็น LV MULTICOLOR GRETA คะ++
โดย boww
boww
พอดีจะถอย LV ใบแรกคะ อยากขอความคิดเห็นเพื่อนๆคะ ขอบคุณนะคะ
deer
ถ้าเป็น MC มาแอบเชียร์สีดำค่ะ ชอบดูเก๋ดี ไม่ต้องกลัวเหลืองด้วย....

KwaNn
รุ่นนี้ชอบสีขาวมากกว่าอ่า ถึงจะเปื้อนง่ายไปหน่อย
armarm
เข้ามาเชียร์ทั้งสองสีเลยครับ :)
สีขาวก็ดูสะอาดๆดี ดูหวานๆครับ
ส่วนสีดำก็แอบเปรี้ยวเล็กๆ
ชอบทั้งสองใบเลย อิอิ
allkorea
ความคิดเห็นของเพื่อนๆในนี้น่ารักที่สุด
cherry_k
สีขาวน่ารักมากๆเลยค่ะ แต่ถ้าซื้อมาแล้วต้องไม่กล้าใช้แน่ๆเลยค่ะ กลัวเลอะ แหะ แหะ

แต่ถ้าซื้อมาใช้จริงๆ คงต้องเลือกสีดำค่ะ
suiteeruk
เลือกสีดำค่ะ ถ้าคิดจะใช้นานแล้วไม่ปล่อยอ่ะค่ะ
Angellique
ไปดูที่ช็อปมา
ทั้งสองสี ดีหมดค่ะ
สวยหมดเลยค่ะ

(กำลังจะสอย อิอิ )
Tinuviel
กล้วล้วงหยิบของจะยากหรือเปล่าคะ?

ตอนนี้เล็งรุ่นนี้ค่ะ อิ อิ

Small_Rabbit
[SIZE="5"]มั่นใจตัวเองเลยคะ ว่าชอบสีไหน ขาว หรือ ดำ

รุ่นนี้ไม่ว่าขาวหรือดำ
ระวังมากที่สุดคือ คาว์ไฮด์คะไม่ว่าสีไหนๆ
สีขาว มีความสุขแบบสวยกว่ามากกกกกกกกคะ (ความเห็นส่วนตัวนะคะ)
สีดำ มีความสุขแบบไม่กลัวเลอะ แต่ก็ต้องระวัง

ส่วนตัวเชียร์สีขาวววว
เราเองจะเอาspeedy line MC คิดหนักมากๆว่าจะเอาสีไหน
คิดจะมีline MC อีกใบก็จะเอาสีขาว
มั่นใจตัวเองมากว่าจะเอาสีขาว เพราะว่ามันสวยมากกกกกกกก
ถึงแม้ว่าโดนป๋าบ่นว่า เลอะง่าย ก็เถอะ
แต่พอป๋าเห็น สี ดำ ป๋าบอกอืมม สีขาวสวยกว่าจริงๆ แล้วเลิกบ่นทันที 555

ถ้าซื้อมา โพสในห้องอาหารตา สะพายให้เป็นบุญตาด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3