ช่วยเช็คกระเป๋า prada ใบนี้ให้หน่อยครับ
โดย Lhincon
Lhincon
พี่ๆครับช่วยกันคอมเม้น PRADA ใบนี้เต็มทีเลยครับของผมเอง แท้หรือปลอม ครับ กระเป๋าใบนี้ลักษณะของซิปเป็นซิปพลาสติกครับ ที่เหลือดูตามรูปได้เลยครับ เต็มที่ครับ เข้ามาเม้นกันเยอะๆน่ะครับ ขอบคุณครับ

Balenciaga
มีเหมือนกันฮะ ซิปเป็นพลาสติก แต่เป็นแค่ด้านในของกระเป๋านะฮะ ก็แท้นะฮะ เคยลง catch fack ด้วย

ลองดูท่านอื่น ๆ นะฮะ
suiteeruk
เท่าที่ดูรูป แท้ อ่ะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3