รบกวนช่วยดู LV ด่วนค๊า กูรูช่วยหน่อยค๊า
โดย jamynaka
jamynaka
ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ ขอลบรูปก่อนนะคะ เกรงใจคนขายค่ะ เดี๋ยวเค้าจะคิดว่าเราไม่ไว้ใจอ่ะค่ะ
jamynaka
ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ ขอลบรูปก่อนนะคะ เกรงใจคนขายค่ะ เดี๋ยวเค้าจะคิดว่าเราไม่ไว้ใจอ่ะค่ะ
Natalie
ใบที่ 2 สวยจัง...^_^
KAN
ใบที่สองสวยจริงๆด้วยอ่ะ

ใบที่หนึ่ง...เราว่าแท้อะค่ะ

ใบที่สอง...นี่สวยมากแต่เราไม่เคยเห็นอ่ะ ขอรูปแสตมป์แบบชัดๆ รายละเอียดอื่นๆด้วยก้อดีค่ะ
jamynaka
ไม่มีรูปอื่นแล้วค่ะ พอดีมีคนลงขายอยู่ สนใจจะซื้ออ่ะค่ะ เลยต้องการความมั่นใจ ขอบคุณมากๆ นะคะ ที่ช่วยกันดู รบกวนด้วยค่ะ
suiteeruk
เท่าที่ดู แท้ทั้ง 2 ใบ ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3