TMเชิญสาวกเซียนบาลองช่วยดูบาลองปี 05ให้หน่อยเถอะค๊า
โดย Kesara
Kesara
/////////////////////////////
Kesara
.

//////////////////////

.

.

./
ledhara
[SIZE="3"]สี 2005 s/s Sky Blue ค่ะ มีอีกฟ้านึงที่ Code A คือสี Teal แต่สีไม่ใช่อย่างนี้ค่ะ มันอมน้ำเงินกว่านี้ค่ะ
Kesara
Originally Posted by ledhara
สี 2005 s/s Sky Blue ค่ะ มีอีกฟ้านึงที่ Code A คือสี Teal แต่สีไม่ใช่อย่างนี้ค่ะ มันอมน้ำเงินกว่านี้ค่ะ

ขอบคุณคะคุณแอน ^_^ เท่าที่เกดดูมันน่าจะสี
สี 2005 s/s Sky Blue ตามที่คุณแอนบอกเพราะมันออกฟ้า
DenMark
สี 2005 s/s Sky Blue แน่นอนคับ จากสีหนังและผ้าซิป สีนี้ไม่มีพลาด
แบบว่าเคยมีสีนี้ T_T
AAA
[SIZE="5"]Sky Blue ด้วยคนค่ะ :)
dek_aus
ดูไม่เป็นแต่จะมาบอกว่าสวยค้าบบบบ:D
mungkoot
แวะเข้ามาแบบรู้ตัวว่าช่วยอะไร คุณเกดไม่ได้ ไม่ใช่เซียนค่ะ แต่อยากมี ของปี 05 ตามคำร่ำลือ ตอนนี้เลยนั่งนับวันรอ first black 05 จากน้องเด่น อย่างใจจด ใจจ่อ

สีนี้ หวาน น่ารักมากนะคะ อยากเห็นนางแบบสะพายให้ดูด้วยค่ะ จะรอดูรีวิว นะคะ :)
Kesara
Originally Posted by DenMark
สี 2005 s/s Sky Blue แน่นอนคับ จากสีหนังและผ้าซิป สีนี้ไม่มีพลาด
แบบว่าเคยมีสีนี้ T_T

ขอบจัยน้องเด่นมากคะ :o
Kesara
Originally Posted by Kesara
ขอบจัยน้องเด่นมากคะ :o

Originally Posted by AAA
Sky Blue ด้วยคนค่ะ :)

ขอบคุณคะคุณเอจุ๊บๆ
Kesara
Originally Posted by dek_aus
ดูไม่เป็นแต่จะมาบอกว่าสวยค้าบบบบ:D

ขอบคุณที่ชมคะ จุ๊บๆ:D
Kesara
Originally Posted by Kesara
ขอบคุณที่ชมคะ จุ๊บๆ:D

Originally Posted by mungkoot
แวะเข้ามาแบบรู้ตัวว่าช่วยอะไร คุณเกดไม่ได้ ไม่ใช่เซียนค่ะ แต่อยากมี ของปี 05 ตามคำร่ำลือ ตอนนี้เลยนั่งนับวันรอ first black 05 จากน้องเด่น อย่างใจจด ใจจ่อ

สีนี้ หวาน น่ารักมากนะคะ อยากเห็นนางแบบสะพายให้ดูด้วยค่ะ จะรอดูรีวิว นะคะ :)

ขอบคุณที่ชมนะคะ อยากเห็นสีดำเหมือนกันคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3