+++++++Brandy & Doggy+++++++
โดย BrandnameLady
BrandnameLady

[SIZE="5"]เก็บมาฝากจาก louisvuittonlover.blogspot.com นะคะ
เกินคำบรรยายค่ะ ได้แต่อิจฉาเจ้า Doggy จับใจ;)

[SIZE="3"]Vernis Alma and Zippy Wallet; Pastilles chain key ring on Doggy

[SIZE="3"]Damier Azur Berkeley and Zippy

[SIZE="3"]Damier Ebene Duomo and Zippy

BrandnameLady

[SIZE="3"]Monogram Hudson and Pochette Wallet

[SIZE="3"]Multicolore Speedy & Tresor

natty
น้องหมาใส่ชุดน่ารักมากๆ กระเป๋าก็สวยค่ะ
ขอบคุณที่เอารูปสวยๆมาให้ชมกันนะคะ
Sweet_Jasmine
น่าร้ากกกกก:o:o:o
numalee
ทู้นี้กระเป๋ามีหมอง เพราะน้องหมา.....555:p
dek_aus

[SIZE=7]มาเป็นแฟนกันมะเธอ:D
pribpundao
So cute ka:)
LoVe59
น่ารักมั่กๆค่ะ...โดยเฉพาะน้องหมา:D
srichardson
ชุดนี้เธอ สตรอ..มาก :D

giftgoy
[SIZE="3"]น่าร๊ากกกก :p
veetamintC
น้องหมาน่ารักจัง :p
GangatoppU
น้องหมาก็น่ารัก....แต่กระเป๋าน่าใช้กว่า

ขำขำ
yamroll
น้อง doggy แต่งตัวเข้ากับทุกชุดเลย :DDD
yainong
ชอบน้องอาม่า แดง อย่างแรงเลยนิ
duckkie
น้องหมาน่าร้ากกกกก
cherry_k
[SIZE="2"]ชอบน้องหมาชุดแดงจัง น่ารักมากๆเลยค่ะ:p
-bow-
อยากได้ปลอกคอที่เจ้าตัวนี้ใส่อยู่อ่ะ :rolleyes:

สีหวานดีจัง
zzz
กระเป๋าสวย น้องหมาก็น่ารัก แต่ล่ะชุด เริ่ดๆทั้งน้าน
SuperMonkey
น้องหมาน่ารัก คึกคักเวลา ลงเล่น
DenMark

เห็นด้วยคับว่ารูปนี้ สตอฯ สุดๆ อิอิ

ดูรองเท้าจิคับ ชอบจัง น่าร๊ากกกกกกกกกกกกก

Damier Azur Berkeley and Zippy

barumbum
น้องหมาชุดสตอม้ากกกกกกกกกมาก
sb4ever
น้องหมาแต่งตัวน่ารักดีคับ
ประหนึ่งว่าถือกระเป๋าได้ ^^
N a m F o n
[SIZE="4"]งามทุกเซ็ทค่ะ เห็นแล้วปาดน้ำจิ้มเลย :p

อิจฉาน้องหมาเจงๆ ;)
!!-Bow_Bow-!!
[SIZE="5"]ดีจ้าเพื่อนสาว

นอกจากอาชีพหลักของเธอ คือ การซื้อ-ขายกระเป๋า รายวัน

อาชีพรองของเธอนั้น คือ การสรรหา ของสวยๆ งามๆ มาให้เพื่อนชม อีกนะ

น่ารักทีซู๊ดดดเรย หมายถึงน้องหมาอ่า

ล้อเล่น :p

เจ้าของกระทู้น่ารักกว่า (แอบหน้าเหมือนหยาด)
Papae
น้องหมาน่ารักที่ซู๊ดดดดดดด น่ารักจนลืมดูกระเป๋าไปเลย
ขอบคุณที่เอามาให้ขมนะคะ
baiyaa

ลุคนี้น้องชิ ... เหมือน กับ ปารีส ฮิลตันเลย..

งาม งาม อย่างนี้ ต้องโดน
หมอนี้..
หล่อนอาจเสียพันธ์ได้

อือ หือ.. ให้ท่าสะ โถ!!!! ไอ้เฒ่าทารก
pinkky
:Dนางแบบน่ารักมากๆๆเลยน้องเลดี้ แอบแย่งซีนน้องเป๋าเลย
joopjip03
Aww.... so cute อะคะ

ถ้าเอาเจ้าปั๊กอวบๆของเราไปวางแทนคงดูไม่จืด :p
janee
น้องชิน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:p
redhot
น้องหมาน่ารัก ส่วนน้องเป๋าก็สวย^^
SAKURA
ติดตามดูตั้งแต่ต้น น่ารักน่าเอ็นดูที่สุดเลย
craftsmanship
ชอบมากเลยค๊ะ..

น่ารักเป็นที่สุด โดยเฉพาะเจ้าของกระทู้ และน้องหมา...
TEDDY07
น่ารักกกกกกกกกกกกกกกกก
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3