เตือนภัย เจอลูกค้าประสาท คะ
โดย engine_enigne
engine_enigne
เรื่องจบลงด้วยดี ขอโทษ ลูกค้าด้วยจ้า ที่เข้าใจผิดคะ
Katai_ps
นานาจืตตังคะ เข้าไปดูโปรไฟล คุนก้ไม่ส่อพฤติกรรม แต่คุนต้องเข้าใจนะคะ ว่า พวกโจรมันทำเสียเยอะ ลูกค้าแม่ค้าต่าง จ ว ซวยหมดแย่หมด ดูจากประวัติการขาย ก้ดูเปิดเผยดี คะ บอกลูกค้าไปเลยไม่สะดวกใจอย่าซื้อ ส่วนเรื่องโทรและว้อทแอพ เราเห็นด้วย เรากีบน้องจะเลือกคนที่คพยว้อทแอพเราไม่โทร เพราะรู้ไหมว่า ถ้าโกงมา โจรจะดิ้นไม่หลุด เพราะการสนทนานี่ละคะ เพราะเคยเจอแค่โทรคุยไม่มีหลักฐานแน่ชัด ศาลยกฟ้อง คะ
pum30
account นี้ engine_enigne โกงเงินลูกค้านะคะ โอนเงินไปแล้ว ส่งเลขที่ tracking ผิดมาให้ แล้วปิดเครื่องหนีไปเลย คิดว่าน่าจะทำมาหลายครั้ง

เงินที่โกงไป ถือว่ายกให้นะคะ แต่บอกไว้เลยว่า เอาไปก็ไม่เจริญ มีแต่คนสาปแช่ง พ่อแม่พี่น้องครอบครัวก็บรรลัยกันไปทั้งบ้าน เตรียมรับกรรมเถอะคะ
doodeda
เอาเองค่ะ ที่แม่ค้าคนนี้มาตั้งกระทู้ว่าประสาท เรายืนยันว่ายังไงจะนัดรับ ต่อให้ไปสระแก้ว แม่ค้าบอกว่าไม่ว่างต้องไปโคราช
ด้วยความที่ของถูกมากๆแล้วอยากได้อยู่แล้ว ทั้ง 2 ใบ Ysl clutch, medium cabas เราเลยยืนยันว่าจะไปหา
แต่เริ่มเอะใจเพราะอยู่ดีๆ เค้าพิมลงท้ายว่า ถ้าไม่สะดวกไปซื้อกับคนอื่นก็ได้ แล้วบล็อกวอทแอป เราเลยส่ง sms ไปบอกว่า
หนูว่าพี่คงหลอกแล้วนะคะ ขอเอากรณีนี้โพสต์ที่ห้องร้องเรียนนะคะ บล็อกแวทแอป ไม่รับโทสับ เคยเจอแล้วค่ะ มิชฉาชีพแน่นอน

แม่ค้าเป็นเดือดเป็นร้อนถึงกับมาด่าเราในวอทแอปว่าระสาท แค่ไม่รับโทสับต้องหาว่าเป็นมิจฉาชีพ
เดี๋ยวดึกๆจะโพสต์ที่คุยกัน ขอโทษคุณ pum30 นะคะที่ไม่ได้โพสต์ตั้งแต่วันนั้น ไม่งั้นคงไม่มีใครไปซื้อกับนางแน่
เดี๋ยวคืนนี้จะรีบโพสต์ให้ดูนะคะ บทสนทนาที่มี แล้วที่บอกเรื่องจบลงด้วยดี ไม่จริงนะคะ
เพราะไม่ได้มีการเคลีย ตอนเรามาเปิดกระทู้ดูยัง งงๆ เลย แต่ไม่ได้เอะใจ คิดว่า อีนี่มันบ้าแน่ๆเลยไม่ได้สนใจ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3