++++++++++ โล๊ะๆๆๆ KLOSET SCRAF ++++++++++
โดย imfluke
imfluke

[SIZE="4"]ราคาที่ตั้ง ไม่รวมค่าส่งนะคะ

[SIZE="4"]ผ้าเช็ดหน้า ลาย PIXEL สีเข้ม ขอขาย 450 บาท [SIZE="4"] SOLD
[SIZE="4"]ผ้าพันคอ ลาย BABY สีม่วงอ่อน ขอขาย 1400 บาท [SIZE="4"] SOLD
[SIZE="4"]ผ้าพันคอ ลาย PSYCHOTEST สีโอรส ขอขาย 3400 บาท
[SIZE="4"]ทุกผืนมีถุงให้นะคะ

ขอฝากข้างล่างไว้ด้วยนะคะ:D

[SIZE="4"]เสื้อเชิ้ตชีฟอง สีครีม-ดำ ฟรีไซส์ เป็นทรงหลวมๆค่ะ ซื้อมา 1250 จากร้าน BytheEye ที่สยาม
ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพดีค่ะ ขอขาย 650 บาทนะคะ

[SIZE="3"]ด้านหน้า

[SIZE="3"]ด้านหลัง
[SIZE="4"]เสื้อคอบัว ชีฟอง สีครีม(off-white) ปกสีดำ ฟรีไซส์ ซื้อมา 1250 จากร้าน BytheEye ที่สยาม
ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ ขอขาย 650 บาทนะคะ

[SIZE="4"]เสื้อเชิ้ตสีโอโรส ตามรูปเลยค่ะ ฟรีไซส์ ผ้าเนื้อดีมาก ลื่นๆ ซื้อมา 1150 จากร้าน Wealthy ที่สยาม
ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ขอขาย 600 บาทนะคะ

[SIZE="3"]ด้านหน้า

[SIZE="3"]ด้านหลัง
[SIZE="4"]ฟรีไซส์ ผ้าเนื้อนิ่ม ลื่นๆค่ะ ซื้อมาจากสยาม 450 ยังไม่เคยใส่เลย ขอขาย 300 บาทนะคะ

thx sbn
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3