LV SPEEDY 30 +++ STRAP 16MM ++++ BALEN CITY +++ DIOR ++ BALLY
โดย Busy
Busy
[SIZE="6"]used speedy damier 30 กระเป๋าสภาพดีเลยค่ะ ภายในสะอาด เก็บรักษาเป็นอย่างดี สีไม่ตุ่น มีกุญแจ แต่dust bag ไม่อยู่เเล้วจะให้ยี่ห้ออื่นไปแทนค่ะ ตรงhardware ไม่ได้ทองวิ้งๆนะคะ ขาย 16250 งดต่อจร้าาา นัดรับของเพื่อความสบายใจได้นะคะ ส่งไปรณีย์คิดค่าส่ง 100 บาท สนใจ pm หรือ call me 086 6660 086 นะคะ ไม่ตอบpmต่อนะคะ เจอถูกกว่านี้ค่อย pmมาต่อนะคะ :D

[SIZE="5"]
USED BALEN CITY สีดำหมุดทองวิ้งๆ หายากค่ะ หนังยับนุ่มเท่ากันทั้งใบ หูจับแข็งไม่นิ่มไม่ยานค่ะ สวยจริงๆ ขอส่งต่อที่ 43000 นะคะ ได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ

[SIZE="5"]แว่นตา Dior ใช้ไปสองครั้ง กล่องไม่ทราบไปเก็บไว้ไหนจะพยายามหาให้ค่ะ(ตัวที่เก็บเเว่นมีนะคะ) 4900 งดต่อนะคะเพราะซื้อมาเเพงมาก สีออกเทาๆชาๆ สวยค่ะ เป็น oversize

รูปเพิ่มค่ะ

used กระเป๋า bally 2500 กว้าง 18 นิ้ว สูง 12 นิ้ว จุของได้เยอะค่ะ มีตำหนิรอยเปื้อนตามรูปค่ะ เอาไปส่งซักแห้งน่าจะออกค่ะ สภาพยังใหม่อยู่เลยค่ะ เเค่มอมแมมนิดหน่อย เอาไปอาบน้ำก็วิ้งเเล้วค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3