หูถักพร้อมพวงตุ้ม Speedy 25,30,35 ที่มีแบบละชิ้นและมีชิ้นเดียวในโลก!! แค่ 650.-เป็นยังไงเข้ามาดูกันค่ะ ^O^
โดย pakwan
pakwan
อ่านหน่อยนะคะ ^^
วันนี้มาเสนอขายหูถักครั้งแรกค่ะ เป็นของรุ่น Speedy 25,30,35 หรือรุ่นที่มีขนาดเท่ากับรุ่นนี้นะคะ คุณป้าถักเองค่ะ อยู่บ้านว่างๆท่านก็ถักเพลินจนได้มาห้าอัน สวยทุกอันนะคะ
แต่ว่า! ทุกชิ้นจะไม่มีกระดุมแป๊กหรือซิปให้นะคะ ท่านถักอย่างเดียวค่ะ แต่สั่งติดได้ค่ะ เพิ่ม 50.-
เค้าคิดแบบเองไปเรื่อยๆ ถักไปเรื่อยๆแล้วแต่อารมณ์ค่ะ อิอิ

ตอนนี้ไม่ขอรับสั่งทำพวงตุ้มเพิ่มแล้วนะคะ แต่สั่งทำหูเพิ่มได้ค่ะ แค่บอกขนาดที่ต้องการมา
พวงตุ้มถ้าหมดคือหมดค่ะ เพราะฉะนั้น ชอบชิ้นไหนรีบมาคว้าไปเลย จะได้ไม่รู้สึกเสียดาย ใช้ได้หลายโอกาส ไม่เฉพาะห้อยน้องเป๋าแบรนเนมเท่านั้น :)
สนใจหรือขอดูรูปเพิ่มเติม PM / 084-646-5898 ปิ๊งค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------

เริ่มกันเล้ยยย ย ย ย
ขอขายเพียง 650.- พร้อมส่ง EMS เท่านั้นค่ะ
ปล.เพิ่มซิปหรือกระดุมแป๊กเพิ่ม 50.- นะคะ

1.หงอนไก่

2.หมวก หมด!

3.กลีบซ้อน

4.ตุ้มใหญ่

5.โบว์องุ่น

ลงเพิ่มค่ะ เป็นเฉพาะพวงตุ้มนะคะ อันละ 250.- รวมส่ง แต่หัวใจคุณป้าบอกว่าตั้งใจทำนาน หัวใจ1ดวงเท่ากับเชอรี่ 2ลูก ขออนุญาตคิด 300.- รวมส่ง นะคะ ^^ (ผูกเทียบกับ Speedy30 ค่ะ)
Ps.พวงเชอรี่ สตรอเบอรี่สีจริงจะออกม่วงแดงนะคะ ไม่ใช่สีแดงสดแบบนี้ค่ะ พยายามถ่ายหลายครั้ง แต่ไม่เหมือนจริงซะที ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

อันนี้เป็น USED! ค่ะ พอดีคุณแม่ได้อันใหม่มา เลยขอส่งต่อ ใช้งานนานพอสมควร ขอบอกว่าแบบนี้แพงมากค่ะเพราะใช้ด้ายเยอะและหลายชั้น ขอขาย 650.- รวมส่ง EMS (เชื่อมแบบกระดุมแป้กค่ะ)

ลงเพิ่มค่ะ
เซตนี้มีตะขอเกี่ยวด้วยนะคะ
หมดคือหมดค่ะ มีแบบละชิ้นเท่านั้น อย่ารอช้า ถ้าชอบก็รีบคว้าไปเลยค่ะ ^^

ชุดหมวก 350.- EMS
เรียงจาก
1 2 3
4 5 6

ชุดเครื่องแต่งกาย 350.- EMS
เรียงจาก
1 2

-------------------------------------------------------------------------------
thank you SBN kaaa!
leka
น่ารักมากมาเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3