ooh_lan_la ;Positive Feedback
โดย ooh_lan_la
ooh_lan_la
ลูกค้าท่านใดที่อุดหนุนกับอุ๊ เชิญติชมได้เลยนะคะ
หากมีข้อบกพร่องตรงไหน ก็ติมาได้เลยค่ะ อุ๊จะได้ปรับปรุงตัวค่า ^^

.....อุ๊......
ibuilt
เพื่อนบิ๊วที่สั่งแว่นไปกับคุณอุ๊(หนิงหนะค่ะ) ให้บิ๊วมาGive possitive ให้นะคะ
บอกว่าคุณอุ๊น่ารักมากๆค่า .... คุยง่าย พูดจาไพเราะ นัดเจอก็มาตรงเวลา

เพื่อนฝากมาบอกว่าไว้จะมาอุดหนุนใหม่นะคะ
บิ๊ว(:*
Amy-Thailand
คุณอุ๊น่ารักมากค่ะ บอกว่ารีบใช้ของก็รีบส่ง EMS มาให้วันรุ่งขึ้นตอนเช้าเลย ทั้งๆ ที่กว่าจะได้โอนตังค์ให้คุณอุ๊ก็ตอนค่ำๆ เลยล่ะค่ะ คุณอุ๊บอกไม่เป็นไร ไว้ค่อยโอนให้ตอนไหนก็ได้ ไว้ใจลูกค้าสุดๆ

เลยประทับใจมากค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3