LONGCHAMP CABAS FUCHSIA สวยๆราคาน่ารักๆค่าา แวะชมก่อนได้นะคะ^^
โดย MaytineeC
MaytineeC
[IMG] [/IMG]

Longchamp Cabas สีชมพู Fuchsia Size M หูสั้นค่ะ สภาพดีมากค่ะ เหมือนใหม่เลยจริงๆๆ มีตำหนิจุดเล็กๆสีดำจุดเดียวนะคะ ตรงก้นกระเป๋า น่าจะเป็นอายลายเน่อแม่ค้าค่ะ ที่เหลือก็ไม่มีไรแล้ว ด้านในกระเป๋าขาวจั๊วะค่ะ ด้านนอกก็สวยเนียน เอามาปล่อยให้ถูกๆเลยค่ะ พอดีจำเป็นต้องใช้เงิน แหะๆ
1700 บาท+ฟรี EMS+แถมเคสบีบี Calvin Klein ของแท้ให้ด้วยค่ะ ของใหม่ไม่เคยใช้น้า
คุ้มขนาดนี้แล้วพลาดไม่ได้นะคะ ยังไงสนใจรีบโทรมาเลยค่า^^

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก SBN^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3