TM : กรุณาอย่าตกใจกับราคาน้าคร้าบพี่น้องถูกสุดสุดค้าบ ขายจริงค้าบ TOP & DRESS หวานหวาน สวยสวยแน่นอนคร้าบแวะด่วนคร้าบ ZARA ESPIT MNG F21 CECIL MCBEE TOPSHOP RAMPAGE
โดย valentino
valentino

[SIZE=7]EVERYTHING FOR [SIZE=7]

[SIZE=7]ด่วน[SIZE=7]!!!!
[SIZE=7]299

[SIZE=7] วันนี้วันเดียวครับท่าน!!!!
[SIZE=7]
[SIZE=7]
.[SIZE=7] 084-6317770
[SIZE=7].

ขอขายเฉพาะลูกค้าที่โทรมา
สอบถามหรือ CF ทางโทรศัพท์เท่านั้นคร้าบ ไม่รับไม่ตอบ PM น้าคร้าบ งานเยอะจ้า!!

***แชร์ประสบการณ์จากประวัติการขายมายาวนานมาก
ลูกค้าที่สนใจซื้อสินค้าจริงจริง
ส่วนใหญ่จะโทรมาทันที หรือ sms ให้เบอร์ติดต่อกลับคร้าบ****

[SIZE=7]THANK YOU SALE
แม่ค้าใจดีและไม่เรื่องมากจ้าโทรมาเลยจ้า

คุณเพื่อนฝากขายค่ะสวยสวยแน่นอน

กติกา
ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนค่ะ ราคาไม่รวมส่งนะคะ
ALL USED NA KA
ไม่ใช่ของใหม่บางชิ้นอาจมีรอย
****ของแถม หมายถึง ของที่แถมให้ฟรีฟรีโดยไม่คิดมูลค่า คิดเฉพาะค่าส่งในของแถมเท่านั้น
ขายพร้อมได้เลือกของแถมฟรีไม่แยกขายนะคะ*****

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
ขอบคุณ SBN มากที่สุดในโลก และลูกค้าที่น่ารักมากมายทุกท่านค่ะ

ราคาปรับขึ้นลงเปลี่ยนแปลงทุกวันค่ะ
ค่าส่งชิ้นละ 50

ทุกออเดอร์การสั่งซื้อแสดงว่าลูกค้าได้ยอมรับในกติกาที่แม่ค้าได้ตั้งไว้แล้ว

.ขายแล้วค่ะ น้อง deer cf 8 FJER size S-M
ขายแล้วค่ะ น้อง deer cf52 เสื้อmini skirt size
xS
ขายแล้วค่ะ nokhon cf 46 FOREVER21 size S-M
ขายแล้วค่ะ nokhon cf 26 FENDISSME size M .
ขายแล้วค่ะ nokhon cf 27 TOPSHOP size S
.ขายแล้วค่ะ น้องแป้ง cf 25 MISO sizeM

.ขายแล้วค่ะ น้องแป้ง cf 56 ESPRIT size M 999 ซื้อ 1 แถม1ขายแล้วค่ะ น้องแป้ง cf 5 MNG size S 999 ซื้อ 1 แถม 1.ขายแล้วค่ะ น้องแป้ง cf 7 LAPIS size M 999 ซื้อ 1 แถม 1ขายแล้วค่ะ น้องแป้ง cf 12 F21 size S 999 ซื้อ 1 แถม2
ขายแล้วค่ะ น้องสตางค์ cf13 ELITA size M .
ขายแล้วค่ะ น้องสตางค์ cf 14 ALLURE size XS-S.ขายแล้วค่ะ น้องแป้งแป้ง cf17 IRAK size S.ขายแล้วค่ะ น้องสตางค์ cf 19 LAPRECIUSE size M-L 999 ซื้อ 1 แถม2.ขายแล้วค่ะ น้องแป้งแป้ง cf23 FOREVER21 size S.
ขายแล้วค่ะ น้องเนย cf 24 FRONTIER SPAIN size S-M .
.ขายแล้วค่ะ น้องเนย cf28 KNOW BEANS size
ขายแล้วคร้าบ114 FOREVER21 size Sขายแล้วคร้าบ61 PEPPER PLUS size S
ขายแล้วคร้าบ2 ru luxury size 2 =M......

แถมฟรี51 เสื้อSIAM size

S

.

52
MAJE PARIS size XS

[SIZE=7]
.
6 FAITH LOVE PASSION size S-M

[SIZE=7].

48 RAMPAGE size S ...

[SIZE=7].
78 fashion lab size S

แถมฟรี156 LA PRECIUSE สี GOLD จากญี่ปุ่นของแท้ SIZE M

ขายแล้วคร้าบ มีอีกคร้าบแถมฟรี157 LA PRECIUSE สี BABY BLUE จากญี่ปุ่นของแท้ SIZE M.

ขายแล้วคร้าบ มีอีกคร้าบแถมฟรี158 LA PRECIUSE สี SILVER จากญี่ปุ่นของแท้ SIZE M

จองค่ะ มีอีกค่ะ
แถมฟรี159 LA PRECIUSE สี ROSE GOLD จากญี่ปุ่นของแท้ SIZE M.

54ISLAND SHOP size M

55 BCBGMAXAZRIA size XS

58 CAPTIAN size S ..

1 mally malloy size 6 = S-M

.
9 BRIGGS NEW YORK size M

11 SCOOP size M

16 BYER size S

22 BODY DRESSING size M

.

70 ANN TAYLOR size M

112 IRAK JAPANsize S

62 MNG size S-M

41 LE SOUK size S

42 FEM size XS.

.
[SIZE=7]ฝากกระทู้ใน HI-END & ด้วยจ้า
[SIZE=7]

22 CELINE100% SILK

.http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=566680

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=529377

โทรมาตอนนี้ได้ราคาพิเศษจ้า : 0 8 4 - 6 3 1 7 7 7 0

jokefifa
น้องนิ้งเองค่ะ เอาชุด 2 ru luxury size 2 =M นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3