ขายเข็มขัด LV และรองเท้าทำงานGUCCi กำลังลดราคาอยู่นะค่ะ
โดย Amythyst
Amythyst
[SIZE="5"]รบกวนช่วยดูกติกาในการซื้อสินค้ามี 5 ข้อ ก่อนนะค่ะ

[SIZE="5"]
1. ไม่รับจองนะค่ะ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน
2. ควรมั่นใจก่อนตกลงซื้อ แล้วค่อย CF นะค่ะ CF ต่อคิวได้นะค่ะ ใครโอนก่อนได้ของก่อนค่ะ งดการ CC นะค่ะ
3. ถ้าCF แล้ว แจ้ง ชื่อ-ที่อยู่ เบอร์โทรของคุณลูกค้า ผ่านทาง pm ด้วยจ้า
4. อยากดูรูปชัดๆ หรือต้องการรู้รายละเอียดของสินค้าเพิ่มเติมสนใจติดต่อสอบถามได้ทาง PM ค่ะ
5. ขอคิดค่าส่งสินค้าแบบลงทะเบียน 50 บาท ทุกชิ้นจ้า และสินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคะ

[SIZE="6"]
เข็มขัดหนังสีดำ Lv หนังลายไม้ ยาว 90 ซ.ม. กว้าง 3 ซ.ม. ขาย 18,000 บาท
วันนี้ลดพิเศษเหลือ 15,000 บาท
สภาพของสายเข็มขัดดีมาก แต่ตรงหัวเข็มขัดมีรอยการใช้งานบ้าง

[SIZE="6"]รองเท้าหนังสีดำยี่่ห้อ Gucci สไตล์รองเท้าทำงาน สูง 2 นิ้ว Size 35
ขาย 8,000 บาท ลดพิเศษเหลือ 6,000 บาทใช้งานไปบ้างพอสมควรแต่สภาพโดยรวมยังดีอยู่มาก

[SIZE="7"]

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆๆ จาก SBN ค่ะ;)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3