TMεїзεїз✿✿~~ลดทั้งกระทู้ค่ะ~~Used Louis Vuitton+Burberry+แว่นกันแดดCD✿✿εїзεїз
โดย noonaja_u
noonaja_u
[SIZE="3"]
++กติกาเล็กน้อยนะคะ ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
++รับประกันของแท้100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ เพื่อความสบายใจเอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ
++ถ้าCFแล้วหมายถึงพร้อมโอน ไม่CCนะคะ
++มีบัญชีไทยพานิชย์ กับกรุงไทย เท่านั้นค่ะสนใจpmหรือโทรมาได้เลยค่ะ รับสายได้ 24 ชั่วโมง หนู 081-0344603

แม่ค้าใจดีนะค๊า อยากได้เท่าไหร่ลองต่อมา..ขายไหวขายให้เลยค่ะ

1.เป้ไซส์กลาง LVmonogram คาวไฮด์สีเข้มขึ้นทั้งใบ กำลังสวยเลยค่ะ สายผูกปากกระเป๋าสีเข้มมากตามรูปและอ่อนลง แต่ไม่เปื่อย..ไม่มีขาดค่ะ
ใบนี้ให้ไปพร้อมถุงผ้าค่ะ datecode SP0070 ขาย 7,700 ลดไปเลย ขายที่ 6,100 ค่ะ

2. กระเป๋าตังค์ billford monogramข้างในลอกค่ะ ไม่เหนียวค่ะตามรูป ช่องใส่การ์ดลอกแล้วมีเหนียวบ้างค่ะ เก็บจนลืม ตอนนี้คั่นกระดาษไว้ ไม่มีผลต่อการใช้งาน datecodeปี98 ขาย 4,200ลดเหลือ 3,500 ค่ะ

3.กระเป๋าสะพายข้างน่ารักของ Burberry สภาพน่ารักค่ะ ตัดใจปล่อยที่ 2,900ลดเหลือ2,200

4.แว่นตาของCDได้มาจากในนี้ค่ะ ไม่มีอุปกรณ์แต่จะให้ถุงใส่แว่นไปด้วยนะคะ เป็นทรงที่Oversize รูปหน้าแบบไหนใส่ก็สวยค่ะ
แว่นตาสภาพน่ารัก ไม่มีริ้วรอยใดๆค่ะ ขาย 3,000ลดเหลือ 2,200

:D

[SIZE="3"].....ขอบคุณทีมงานและพื้นที่SBNมากๆนะคะ.....
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3