***Sretsis ***Fairy tales****F21 กระโปรงทรงสุ่มที่ Hot มากๆ ใน Season นี้**** Deep or shallow ****Soba ******Chaps skirt*** Chick belt from Curated By EK ****
โดย mocchafrappe
mocchafrappe
***Sretsis ***Fairy tales****F21**** Deep or shallow ****Soba ******Chaps skirt*** Chick belt from Curated By EK ****

ราคาน่ารักติดต่อได้ที่ 087-3266060 or PM (สะดวกที่สุดค่ะ)
CF แล้วห้าม CC นะคะ เพราะ ฉะนั้นคิดให้ดีก่อน CF

ทุกตัวFree ค่าส่งแบบลงทะเบียน
ถ้าต้องการแบบ EMS เพิ่ม 50 บาท
ต่อรองได้แม่ค้าใจดี แต่ไม่ขอตอบให้กับคนที่ โหดนะคะ
ขออนุญาตให้สิทธ์คนที่ไม่ต่อและพร้อมโอนก่อนนะคะ
CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2วันนะคะ

Sretsis Stripe Bustier US 4 ตัวนี้ pattern เล็กค่ะ ปกติเราใส่ US 2 ยังต้องใส่ SZ นี้เลยเพราะจะได้ความยาวค่ะ Use only Once แค่ไม่กี่ ชั่วโมง ค่ะ

ขาย 6,900

kloset สภาพใหม่มาก use only one time SZ. S ขายที่ 2,500 ถูกที่สุดใน SBN แล้ว

ใกล้ X'mas มาใส่อะไรไป Party ให้มันวิ้งๆๆ กันดีกว่าค่ะ

หรือใครมีสีชมพู SZ.S แลกได้นะคะ

Fairy tale blouse สี เทา ตัวนี้ SZ. L แต่ทางร้าน เก็บให้ เป็น Sz. S นะคะ

Use only once แต่ พอซักแล้วเห็นมีตำหนิ ไม่รู้ว่าเกิดจากรีดไฟแรงหรือเปล่า อยู่ด้านหลังไม่มีผลต่อการใส่ค่ะเป็นผ้าแก้ว น่ารักมากค่ะ

ขาย 1050 --------CF วันนี้ 950

[/IMG][IMG]

[/IMG]จุดเล็กที่บอกค่ะ แทบมองไมาเห็นเลย

Micro Dress Deep or shallow น่ารักได้ look เปรี้ยวนิด พร้อมสร้อยโซ่สีดำทอง SZ. S

ขาย 1,000
-------> Sale 800 ---------->โอนวันนี้ 600 ไปเลย -----> CF แล้วจร้า

Dress สีดำ Deep or Shallow SZ. S พร้อมเข็มขัด ตัวนี้ ต้องใส่เสื้อกล้ามหรือเสื้แขนตุ๊กตkข้างใน
แล้วดึงช่วงกระโปรงขึ้นมา สั้นเหนือเข่าได้ look เปรี้ยวคุณหนูมากๆ

ขาย
900------>Sale 700

ใส่ออกมาแล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

[/IMG]

เสื้อ Soba SZ M แต่เหมาะกับคน SZ S แต่ Pattern เล็กค่ะ ใสกับ skinny แล้ว เริดมากค่ะ

ขาย 900
-------> Sale 700 -------> โอนวันนี้ 500 ไปเลย

กระโปรงสุ่มมาแรงมากใน Season นี้ กระโปรง F21 Sz, XS เหมาะสำหรับคนเอว 24" เป็นทรงออกสุ่มๆ

ได้look เด็กสาวอังกฤษเปรี้ยวๆๆๆๆ Hot มากๆๆๆๆค่ะ

สภาพดีมาก ขาย 1,000 ------>
โอนวันนี้ 900 ถ้วน

ใส่แล้วออกมาแบบนี้ค่ะ พับขอบขึ้น 1ชั้น เพื่อได้ look เปรี้ยวนิดๆๆ

กระโปรง Chaps ลายดอก สีม่วง น่ารักมากมายเหมาะกับช่วง Winterที่สุด

สภาพดีมาก Size s ขาย 700

[IMG] [/IMG]

ใกล้ Party time แล้วหาเข็มขัด chic chic ใส่เวลาไป Party กับเพื่อนๆ กันดีกว่า

กับ Curated by Ek รับรองว่าทำให้ชุดเรียบๆดูเก๋ขึ้นมาแน่นอนค่ะ

Curated belt SZ S เหมาะกับคนเอว 24 " นะคะ

ขาย ราคาป้าย 1,450 ค่ะ

[/IMG][IMG] [/IMG]

Thanks ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3