KLOSET NEW COLLECTION dress & accessoy ลดราคาครั้งสุดท้าย/ ลดลงอีก >> ถูกมาก ๆ ๆ cf ก่อนได้ก่อนจ้า .................
โดย +cutebarbie+
+cutebarbie+
กติกา เล็กๆ น้อยๆ ค่า
1. cf แล้วห้าม cc จ้า
2. สอบถามสินค้าให้มั่นใจ ถามได้ไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ เพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
3. กรุณาอย่าต่อเกินจริง ราคานี้มั่นใจว่าถูกแล้วจ้า
4. ติดต่อ cf ทาง 08สองสี่905353 available 24 hrs . หรือ pm มานะค๊าา
5. ราคารวมค่าส่งลงทะเบียนจ้า ems +30 บาทค่ะ

รายการที่ขายแล้วว
1. ต่างหูหัวใจ1100
2. Stilista. 820

[SIZE="5"] TODAY ON CALL 24 hr โทรมาสอบถามกันได้นะคร๊า ขายถูกกว่า shop ทุกตัวแล้วงดต่อแรงนะคะ

[SIZE="3"]Kloset spring/summer 2011 : A letter from Ms.Columbus accessory

วางป้ายชื่อรวมค่ะ ^^ . . .

ของใหม่ทั้งหมด มีถุงผ้าและกล่องให้ค่า
จากซ้ายไปขวา
1. ต่างหูถักรูปหัวใจสีม่วง 1450 บาท เท่า shop (เฉพาะอันนี้ ไม่มีกล่องค่ะมีแต่ถุงผ้า) sold out

[SIZE="3"]มีกล่อง+ถุงผ้าให้ทุกอันจ้า

2. สร้อยคอม้าน้ำ 1650 บาท เท่า shop >>[SIZE="4"] SALE 1400 ถูกกว่า online+member จ้า cf แล้วค่า
3. ต่างหูม้าน้ำ 2450 บาท เท่า shop >> [SIZE="5"]SALE 2000 ถูกกว่า online+member จ้า
4. PINK POISON EARRING shop 3650 >>> [SIZE="5"]2250 จ้าา ถูกมากค่า ลด 30 % ช้อปลดแค่ 15 % ไปดูได้เลยค่ะ

[SIZE="5"]
KLOSET LIGHT POTAE SCARF

SPECIAL : สำหรับคนที่ซื้อเดรส 2 ตัวด้านล่าง/ซื้อสินค้าอื่นๆ เกิน 6000 บาท โดยไม่ต่อราคา
รับสิทธิซื้อใน potae scarf สีอ่อน ของจริงอารมณ์คล้ายๆ pixel ในราคา 3250 บาท
[SIZE="3"]มีคนถามหลายคนให้ขายแยก ขายแยก 4350 ขอโทษที่ขายแพงนะค๊า เพราะเสียดายมากๆๆ
ลายนี้ สีนี้สวยมากๆ ไม่ไหวแล้ว นัดรับได้น้าถ้าใครอยากเห็นของจริง ได้เห็นของจริงต้องใจละลายแน่นอน เราว่าสวยกว่า bubble อีกน้า
เราขอขายให้คนที่พอใจราคานี้จ้า

ลายนี้สวยมาก สีออกแนวสดใส กึ่งพาสเทลตั้งแต่ซื้อผ้าพันคอมาถูกใจอันนี้ที่สุดเลยค่ะ เข้ากับชุดง่ายมากก
MUST HAVE ได้ไปถูกใจแน่นอนค่ะ !!!!!

ลายผ้าค่ะ

[SIZE="7"]ของใหม่ป้ายห้อยทุกตัวนะคะ

[SIZE="3"]♥ Kloset Dress ลาย stain glass sz s
ผ้าซาตินนุ่มลุ่นมากค่ะ . .
ตัวนี้ทรงสวย สวยหวาน ใส่ง่ายคะ ของใหม่ ป้ายห้อย
สีนี้ใส่แล้วขับผิว ดูผิวขาวมากๆเลยค่ะ
ราคาป้าย 8850 ลดไปเลย 20% เหลือ 7100 บาทค่า [SIZE="6"] >> วันนี้เอาไป 6200 ผ้าพันคอ stained glss satin ราคาเฉียด 5000 แล้วน้า ซื้อเดรสคุ้มกว่ามั๊ยคะ สีนี้ขับผิวมากๆ ตอนแรก kloset จะทำเป็นผ้าพันคอด้วยจ้า LAST PRICE 5800
แบบนี้ size นี้ที่ shop ไม่มีแล้วค่ะ

[SIZE="3"]♥ Kloset Dress ลาย big tile แบบเต้ยแต่เป็นสีส้ม sz s

ตัวนี้ เรียบร้อยใส่ง่ายจ้า
สีนี้สวยมาก ขนาดที่พารากอนยังเอาสีนี้ใส่หุ่นโชว์เลยจ้าา
ราคาป้าย 8450 ลดไปเลยมากกว่า 20% เหลือ 6500 บาทค่า
[SIZE="6"] >> วันนี้เอาไป 6000 พอจ้า LAST PRICE 5600

แบบเดียวกันจ้า น่ารักมากๆ confirm

[SIZE="3"]KLOSET เสื้อลาย big tile size s สีเหลือง ตัวสุดท้ายจาก shop ของใหม่ป้ายห้อย ราคาช้อป 3650 >>ลด 30 % 2600 บาทจ้า [SIZE="6"] >> ช้อปไม่มีขายแล้วนะคะหมดเกลี้ยงวันนี้เอาไป 2450 พอค่ะ

ทรงเดียวกับตัวนี้จ้า

stilista fairy maxi dress limited edition size s
ซื้อมา 1490 ยังไม่ได้ใส่เลย ขาย แค่ 1000 บาทค่ะ
ใส่ไปทะเลน่ารักดีค่ะsold

เข้าไปดูรูปในเว็บได้ค่ะ ..

http://transferstilistashop.makewebeasy.com/product-FairyMaxiDress-14412-130915-1.html

ขอบคุณ sbn มากๆค่าา^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3