==>Chanel Meduim Pink Patent Code 164xx 110,000 //Chanel Reissue Black 226 Gold Chain 125,000 //LV Eden สีส้ม 44,000 //Chloe Mini Violet Paraty 29,000 //รองเท้า TOD'S 38 สีม่วง 6,000<==
โดย puyfai
puyfai
[size=+2]สินค้า ทุกอย่าง เป็นของแท้แน่นอน สิ่งไหน NEW แม่ค้าบอกชัดเจนว่า "NEW"

สิ่งไำหน USE หรือสภาพดีเหมือนใหม่ก็จะบอกตามความจริงค่ะ ไม่มีเม้ม

แม่ค้าไม่ได้เป็น TM แต่ไม่ต้องกังวลนะคะ เป็นสมาชิกมานานแล้่ว ไม่โกงแน่นอนค่ะ

สามารถเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ

สนใจโทรสอบถามได้ที่ 082-086-8568 ไม่สะดวกตอบ pm นะคะนานๆมาทีค่า ^^

ขอขายให้ผู้ที่ตกลงได้ก่อน ถ้า CF นัดรับรบกวนโอนมัดจำ 2,000 บาท

สะดวกส่ง EMS และนัดรับวันเสาร์ที่ พารากอน เซ็นทรัลชิดลม เท่านั้น

ต่อรองราคาได้ แต่ตั้งราคาไม่ได้สูงเว่อร์ ขอความกรุณาอย่าต่อลดเป็นหลักหมื่นเลยค่า ><"

ซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน CF "NO" CC ค่ะ มั่นใจค่อย CF นะคะ

ขอบคุณคุณลูกค้าที่ได้อุดหนุนไปแล้วทุกๆท่านนะคะ

ขออภัยในเรื่องการถ่ายรูปด้วยนะคะ ^^"

[size=+1]1.Like New!!!! Chanel Medium Pink Patent 2012 ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ
มาพร้อมถุงผ้า การ์ด แคร์บุค กล่องแม่เหล็กสีดำ รหัส164XXXXX ขอขาย 110,000 บาท

[size=+1]2. Like New !!! Chanel Reissue Black 226 Gold Chain ใครชอบแนววินเทจ รีบจัดเลยนะคะ
มาพร้อมถุงผ้า การ์ด แคร์บุค กล่องแม่เหล็กสีดำ รหัส156XXXXX น้องเป๋าปีนี้เลยค่ะ ขอขาย 125,000 บาท

[size=+1]3. Like New!!! LV Eden หนัง epi สีส้มค่ะ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ ตรงกระเป๋าไม่มีรอยใดๆ
ตรงอะไหล่เป็นรอยขนแมวนิดหน่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้า แคร์บุค สายคล้อง ขอขาย SOLD บาท

[size=+1]4. Use!!! Chloe Mini Violet (Plum) Paraty ของจริงเป็นสีม่วงเข้มนะคะ ออกแดดถึงออกเป็นสีม่วงค่ะ
ขอรูปเพิ่มได้ มีร่องรอยจากการใช้งาน มาพร้อมถุงผ้า การ์ดค่ะ ขอขาย 29,000 บาท

[size=+1]5. Use!!! TOD'S size 8 สีม่วง มาพร้อมถุงผ้าค่ะ ขอขาย 6,500 บาท

[size=+1]บางส่วนของสินค้าที่ขายไปแล้ว

[size=+2]ขอบคุณ คุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน และ ทีมงาน SBN นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3