+*~ Blingee + Bag ~*+
โดย belle
belle
พอดีได้ของเล่นใหม่ เป็นตัวการ์ตูนกระพริบๆ เลยได้โอกาสเอาภาพน้องเป๋าที่เคยทำไว้มาตกแต่งเล็กๆน้อยๆ ค่ะ ใครอยากลองทำบ้างแวะไปที่ blingee.com นะคะ

ส่วนใหญ่จะเป็น LV อันน้อยนิดที่มี แต่รักทุกใบ...ที่จะใช้บ่อยหน่อยก็น้อง Damier ที่ทนทาน ไม่ต้องกลัวเลอะจ้า

++ เริ่มที่รูปหมูกันเลยจ้า ++

ใบนี้ใครยังเก็บไว้ยกมือขึ้น...นนนน
ใบนี้ของคุณแม่ ตอนนี้นอนนิ่งอยู่ในตู้เรียบร้อยแล้วจ้า

ใบนี้ไม่ได้หยิบมาใช้นานแล้ว...เพราะมัวแต่หลังรักน้องดี้ค่ะ
โอ้ว...ทำไมอ้วนอย่างนี้ '-_-

ใบนี้นานๆใช้ทีจ้า เพราะน้องเค้าเล็กอ่า ใส่ของไม่พอค่ะ
belle
น้องดาที่ร้ากกก...ทั้งสองใบค่ะ

ไม่ได้ใส่ฐานรองก็เริ่มย้อยๆ เหมือนพุงคนถือเหมือนกันนะคะ

ปิดท้าย LV ด้วย Insolite สีม่วง ค่ะ
belle
ปิดท้ายด้วยแบรนด์อื่นจ้า

ยังมีอีกส่วนหนึ่งที่ยังนอนนิ่งไม่ได้จับมาถ่าย เพราะเริ่มทนความอืดของเจ้าของน้องเป๋าไม่ไหว...ไว้ว่างๆ จะมาโพสใหม่นะคะ

ปล. ถ้ารูปหายไปไม่ต้อง งงนะคะ....โพสไว้นานไม่ได้ เดี๋ยวเจ้าหนี้ตามเจอ อิอิ :D

ไปนอนก่อนนะคะ.....ฝันดีจ้า
benni
น่ารักมากมายคะ..ชอบรูปหมู่ที่สุด
ทั้งรูปแล้วก็นางแบบ:rolleyes:
nickbee
อะน่ารักทุดรูปเลยนะครับ

ยินดีด้วยนะครับ
o_aholic
รูปน่ารักจังอะค่ะ น้องเป๋าก็งามทุกใบเลย
yamroll
อิอิ ตามไปดูใน tPF มาด้วยค่ะ :>
cherry_k
[SIZE="3"]น่ารักทุกรูปเลยค่ะ ว่าแล้วไปเล่นมั่งดีกว่า

ขอบคุณคร๊าสำหรับของเล่นใหม่
:p
magicpurse_
น่ารักจังเลยค่ะ เด๋บแว็บไปลองมั่ง
ขอบคุณคุณนางแบบ หน้าหว๊านหวานเนอะ
sichan
มาเจิมเวปเปิดใหม่ น่ารักทุกรูปเลย ดูเพลินเลยค่ะ :D
natty
รีวิวน่ารักมากมายค่ะ รูปก็สวย น้องเป๋าก็สวยจ้า :)
-bow-
น่ารักจังเลย ทั้งรูป ทั้งนางแบบ และท่าโพส

ไว้จะลองไปทำดูมั่งดีกว่า ;)
kook
ดูแล้วน่ารักดีคะ
veetamintC
ทำรูปออกมาน่าร๊ากกกมากเลยคุณเบล
แถมน้องเป๋ายังงามทู้กใบด้วย
belle
Originally Posted by benni
น่ารักมากมายคะ..ชอบรูปหมู่ที่สุด
ทั้งรูปแล้วก็นางแบบ:rolleyes:

ขอบคุณมากคร่า...เจงๆแล้วมันคือรูปหมูนะคะ

Originally Posted by nickbee
อะน่ารักทุดรูปเลยนะครับ

ยินดีด้วยนะครับ

ขอบคุณมากค่ะ

Originally Posted by o_aholic
รูปน่ารักจังอะค่ะ น้องเป๋าก็งามทุกใบเลย

Originally Posted by yamroll
อิอิ ตามไปดูใน tPF มาด้วยค่ะ :>

อิอิ โพสไว้สองที่รูปเดียวกันเปี๊ยบเลยคร่า

Originally Posted by cherry_k
น่ารักทุกรูปเลยค่ะ ว่าแล้วไปเล่นมั่งดีกว่า

ขอบคุณคร๊าสำหรับของเล่นใหม่:p

ขอบคุณคร่า...อย่าลืมเอารูปมาอวดกันบ้างนะคะ
belle
Originally Posted by magicpurse_
น่ารักจังเลยค่ะ เด๋บแว็บไปลองมั่ง
ขอบคุณคุณนางแบบ หน้าหว๊านหวานเนอะ

ขอบคุณมากค่ะ...แวะไปเล่นแล้วเป็นยังไงบ้างเอ่ย

Originally Posted by sichan
มาเจิมเวปเปิดใหม่ น่ารักทุกรูปเลย ดูเพลินเลยค่ะ :D

ขอบคุณมากค่ะ รูปสวยเพราะน้องเป๋าจริงๆเลยจ้า

Originally Posted by natty
รีวิวน่ารักมากมายค่ะ รูปก็สวย น้องเป๋าก็สวยจ้า :)

ขอบคุณมากค่ะ ชอบน้องแมวเหมือนกันเลยจ้า

Originally Posted by -bow-
น่ารักจังเลย ทั้งรูป ทั้งนางแบบ และท่าโพส

ไว้จะลองไปทำดูมั่งดีกว่า ;)

ขอบคุณมากค่ะ....ทำแล้วอย่าลืมเอามาอวดกันบ้างนะจ๊ะ รับรองคุณโบเป็นนางแบบที่
น่าร้ากกกกกแน่นอนจ้า

Originally Posted by kook
ดูแล้วน่ารักดีคะ

Originally Posted by veetamintC
ทำรูปออกมาน่าร๊ากกกมากเลยคุณเบล
แถมน้องเป๋ายังงามทู้กใบด้วย

ขอบคุณมากค่ะ....น้องเป๋างามๆ จะทำแบลจนแล้วเนี่ยค่ะ
ไม่ค่อยได้คุยกันเลยเนอะ คุณวีสบายดีมั้ยคะ
>P.A.T.H.R<
[SIZE="5"]BlInK BlInK [SIZE="6"]มากๆ เลยจ้าาาาาาา สวยทั้งเจ้าของทั้งน้องเป๋าเยย
prissies
คิดเหมือนกันเลยคะ สวย แถมมีลูกเล่นเยอะมาก
ไว้ไปทำบ้างดีก่า
AAA
[SIZE="5"]ชอบ ชอบ มีอีกไหมค่ะ ....... ดูแล้วเพลินค่ะ
tulip
คุณแบล ทำรูปซะน่ารักเชียว

สอนลิปทำบ้างจิคะ คิคิ
pribpundao
Love the modeling pics ka, you are so cute

Thanks for sharing ka that such a nice presentation:D
barumbum
สวยทั้งคนทั้งกระเป๋าเลยค่ะ
honeyp
ถ่ายรูปน่ารักจังค่ะ:)
TEDDY07
:Dสวยๆทั้งนั้นจ๊ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3