Balenciaga รุ่นใหม่ล่าสุด 2 รุ่น Trapeze กับ Strategy เอารูปมาให้เพื่อนๆดูค่า
โดย ladiemoonie
ladiemoonie
Balenciaga รุ่นใหม่ล่าสุด 2 รุ่น FALL / WINTER 2010 ค่ะชื่อรุ่น Trapeze กับ Strategy ค่ะ

รุ่นแรกชื่อรุ่น Trapeze นะคะ มี compartment ด้านในถึง 3 ช่องทำให้เก็บของได้เป็นระเบียบและหาของได้ง่ายขึ้นค่ะ มีสาย shoulder strap ให้ แต่สะพาย cross body ไม่ได้นะคะ สะพายข้างๆได้อย่างเดียวค่ะ ไปดูรูปกันเลยจ้า

รุ่นนี้ชื่อรุ่น Strategy นะคะ มีสาย shoulder strap ให้ และสะพายแบบ cross body ได้ด้วยค่ะ สะพายแต่ละแบบก็ลุคต่างกันไป รุ่นนี้น่ารักไม่เบาเลยนะเนี่ย สงสัยจะได้เสียเงินแล้วล่ะค่ะ :D

หวังว่าจะถูกใจเพื่อนๆ นะคะ มีอะไรใหม่ๆ จะมาอัพเดทให้อีกค่า
ถ้าเพื่อนๆชอบกด thanks ให้ทีนะจ๊า

ขอบคุณค่ะ
HS-TAE
ว้าวๆๆๆ ... ชอบใบที่สองจังเลยคับ เหมือนกับว่าจะจัดรูปทรงของกระเป๋าให้ต่างกันได้
แล้วยัง สะพายเฉียงได้อีก ...

เหอเหอ ... กิเลสเกิดอีกแว้ววววววว

ขอบคุณที่เอามาให้ชมกันค้าบบบบ
earthx
อยากได้ใบที่สองอ่า TT^TT
กรี๊ดดๆๆ กิเลศเพิ่มอีกแล้ววววว

ขอบคุณพี่จขกทที่เอามาให้ดูนะครับ : )
PaNgiE
strategy แนวดีค่ะ แต่ไม่รู้ขนาดเท่าไหร่นะคะเนี่ย กลัวใหญ่เกินตัว
Ningstar
ชอบใบที่สองอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่จะได้หยอดกระปุกทัน
maboi
เก็บตังค์ไม่ทันเลย อยากได้ใบใหม่อีกแล้ว
ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันนะคะ
AAA
ขอบคุณที่นำมาให้ชมค่ะ

ชอบใบที่สองเหมือนกันค่ะ
DenMark
ขอบคุณที่นำข้อมูลมาแบ่งปันกันนะครับ ^^ ชอบใบที่สองเหมือนกันครับ
SleepyHead
ใบแค่ไหนเนี่ย ผู้ชายใช้ได้ป่าว
tannsx
I've just owned 'Strategy' for 2 days ka,i bought it from 'Twist' in HKG.By the time i bought,even the sales lady couldn't identify this bag since it was just arrived that very day.So i learnt later that it's called 'Strategy'.Leather is extremely soft,2 things i love most about strategy are that
1. its shape similar to city but i can carry it on my shoulder (city couldn't due to its shorter handle)
2. Zipper is shorter means it's easier even singlyhandedly

Retail price in HKG$ is 13200 ka.Feel free to ask more na ka,im more than willing to help out BBag fellows
prettygirlbrand.com
ชอบใบที่สองเหมือนกันค่ะ ว่าจะไปถอยมาสักใบเนี่ย

อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณที่มาบอกนะค่ะ จะได้เป็นทางเลือกว่าจะซื้อรุ่นไหนดี
lollipop15
น่าซื้อ Strategy มาเก็บซักใบนะคะ ชอบๆๆ อิอิ
HS-TAE
Originally Posted by SleepyHead
ใบแค่ไหนเนี่ย ผู้ชายใช้ได้ป่าว

ใบขนาดผู้ชายใช้ได้เลยค้าบ ...

เมื่อวานได้ไปลองมาที่พารากอน ... เห็นตัวเป็น ๆ แล้วชอบเลยรักเลย ...
ทั้งถือ สะพายเฉียง ได้หมด ....

อ้อ ... ราคาในช๊อปอยู่ที่ 57000 นะค้าบบบบ ... สี Blue Roi สวยมากกกกก
Ryu
Strategy Blu Roi สวยมาก แต่คงต้องไปลองก่อนว่าเหมาะอะป่าว เพราะเวลาขึ้นไหล่ เหมือนสายมันจะยาวเกะกะ
on0808
เอ ถ้าผมเอาใช้เป็นเดลี่แบค แมสเซนเจอ จะดูเกิลลี่รึป่าว ขอความเห็นท่านๆหน่อย สวยดีแหะ ดูเป็นทรงๆ เหลี่ยมๆดี หมายถึงใบที2อะครับ
sichan
Originally Posted by tannsx
I've just owned 'Strategy' for 2 days ka,i bought it from 'Twist' in HKG.By the time i bought,even the sales lady couldn't identify this bag since it was just arrived that very day.So i learnt later that it's called 'Strategy'.Leather is extremely soft,2 things i love most about strategy are that
1. its shape similar to city but i can carry it on my shoulder (city couldn't due to its shorter handle)
2. Zipper is shorter means it's easier even singlyhandedly

Retail price in HKG$ is 13200 ka.Feel free to ask more na ka,im more than willing to help out BBag fellows

Waiting to see your pic. and review na ka :)
celebgal
กรี๊ดดดดดดดดดดดดด Strategy สี blue roi น่าสอยมากกกกเกิดกิเลส
poinnie
strategy >< ชอบๆๆๆ
candiholics
Strategy สี Blue roi สวยงามมากมาย แต่เก็บเงินมิทันแล้ว T-T
kinsho
อยากจาไปลองมั่งคับ แต่ขอให้สะพายแล้วไม่เข้าเถอะสาธุ -/\- ผมยังไม่พร้อมมมม
Kanokwan B.
ชอบใบที่ 2 จัง แล้วมันมีหมุดอะไรบ้างน๊า ใครรู้มั่งเอ่ย
Nono"z
ใบ ละประมาณเท่าไหร่ หรอคับ
> . . <
Aengaeng
[SIZE="3"]ที่ shop ไทย strategy 57,000 ค่ะ (หมุดธรรมดา)
kim-juu
งามมากๆ ค่ะ เห็นแล้วอยากได้อีกหละ...เรา
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
jusmin218
หากใครสนใจ Balenciaga Strategy Blue Roi Colour มีมือ 1 ซื้อจาก Paragon Shop (มีใบเสร็จยืนยัน) ขายที่ 48,000 บาท คะ ถึงวันที่ 19 พ.ย. นี้นะคะ เพราะ หากปล่อยไม่ออก จะใช้เองแล้วคะ

ติดต่อ ที่ 089 446 7954

ขอบคุณคะ
ibuilt
Originally Posted by jusmin218
หากใครสนใจ Balenciaga Strategy Blue Roi Colour มีมือ 1 ซื้อจาก Paragon Shop (มีใบเสร็จยืนยัน) ขายที่ 48,000 บาท คะ ถึงวันที่ 19 พ.ย. นี้นะคะ เพราะ หากปล่อยไม่ออก จะใช้เองแล้วคะ

ขอบคุณคะ

ถ้าได้ศึกษากฎก่อนโพส คงจะไม่มาโฆษณาในห้องพูด-คุยแบบนี้หรอกนะคะ
รักษากฎบ้างอะไรบ้างก็ดีนะคะ สังคมจะได้น่าอยู่มากกว่านี้ (:
BOTANIC
Originally Posted by jusmin218

ขอบคุณคะ

อ่านกฎบ้างก็ดีนะคับ

สมาชิกใหม่ก็อ่านกฏได้คับว่าห้องไหนมีไว้ทำอะไรคับ

ภาษาไทยอ่านกันไม่ยากหรอกคับอ่านสักนิดแล้วสังคมจะน่าอยู่ขึ้นคับ

^^
karina
ชอบใบแรกเลย น่าครอบครองที่สุด ^^
supertaan
อยากได้ใบที่สอง..... กรี๊ดดๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3