ShOp sHop Shop nEw item ka...Louis Vuitton Damier Ebony Naviglio Messenger ,,Speedy epi VanillA,,Mono pOchette,,Epi Mocca Alma,, Zippy Coin Purse Damier,,,,Bally,,Burberry...
โดย kittycat
kittycat
อ่านกติกากันหน่อยค่ะ..เพื่อความสบายใจในการShoPค่ะ
สนใจสอบถามและCFทางโทรศัพท์เท่านั้นนะค่ะ 0871075541

-สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้นะค่ะ สามารถเอาเข้าห้องCatch fakeได้ตามสบายเลยนะค่ะ
-สินค้าที่ลงขายเป็นของมือสอง(ของที่ใช้แล้ว) ดังนั้นจะให้สภาพใหม่เหมือนออกจากshopหรือไม่มีตำหนิเลยคงเป็นไปไม่ได้นะค่ะ อยากให้เข้าใจตรงจุดนี้
-ดังนั้นอยากทราบรายละเอียดจุดใดสอบถามได้เลยนะค้าไม่ต้องเกรงใจ....ในกรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจจะCCแม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินมัดจำนะค่ะ และ สินค้าทุกชิ้น ซื้อแล้วไม่รับคืนไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นค่ะ...

^^3nJoy sHoppinG ka

Louis Vuitton Damier Ebony Naviglio Messenger Bag ไว้สะพายข้าง หรือสะพายไขว้ ใส่เอกสาร notebook ใส่ของได้เยอะๆ ปลอดภัยเป็นส่วนตัวสุด ๆมีทั้งซิป ทั้งกระดุม สถาะทั่วไปยังดีค่ะ ด้านในสะอาดตัวซิปมีถลอกบ้างเล๋กน้อยค่ะ สายปรับสั้น-ยาวได้ตามชอบ มีช่องใส่ของทั้งด้านนอกและในค่ะ ปล่อยแบบถูกๆ ...21,900...

ใช้แล้วได้lookประมาณนี้ค่ะ เท่ห์สุดๆๆ^^

ALMa Epi MoccA สภาพAค่ะ สภาพดีไม่ต้องอธิบายมากจ้า ดูรูปกันดีกว่านะค่ะ... 29,900

Pochette mono ใบสุดท้ายค้าจ้าสภาพทั่วยังดีค่ะ ลายยังชัดอะไหล่ทองนะค่ะไม่ลอก cowhide เข้มขึ้นเท่านั้นค่ะ 4,900

(เพื่อนฝากขาย)Zippy Coin pUrse Damier สภาพดีเลยค่ะเพิ่งจะซื้อมาเมื่อปีที่แล้วค่ะdatecode09 หัวซิปยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลย อุปกรณ์มีแต่กล่องนะค่ะ 7,900(อยากได้เท่าไหร่ลองต่อมานะค่ะ)

Lv Damierสะพายข้างจำชื่อรุ่นไม่ได้แล้วค้า...แต่สภาพยังดีค่ะ สังเกตง่ายๆจากตัวสายเลยค่ะ ใบนี้ใช้ง่ายสุดๆสายปรับได้ตามชอบ เปิดกระเป๋าก็ง่าย,ใบเล็กแต่ใส่ของได้เยอะเลยค่ะไว้ใช้ไปเทียวหรือสะพายชิวๆก็น่ารักค้า ขนาดประมาณ7*7.5นิ้วค่ะ..8,900

Speedy Epi vAnilla 25สภาพยังสวยอยู่ค่ะมีตำหนิเล็กน้อยทั่วไปจากการใช้งาน,ซิปและข้อต่อยังดีอยู่ด้านในสะอาดจ้าสีนี้ไม่ผลิตแล้วนะค่ะLv loverควรมีไว้ครอบครองจ้า...19,500

สีของจริงค่ะ ในรูปสีเพี้ยนเล็กน้อย(creditรูปจากK.Kook ค่ะ)

Bally bag สภาพดีสุดๆค่ะอุปกรณ์ครบหิ้วไม่ถึง2ครั้ง like newเลยค่ะ ถือ,คล้องมือก็น่ารักคุณหนูสุดๆคะ 12,500

BurbErry Bag สภาพดีค่ะ มีตำหนิถลอกตรงซิปเล็กๆเท่านั้นใบประมาณpochetteค่ะ ด้านนอก-ในไม่มีเลอะมาพร้อมถุงผ้าค่ะ 5,500

ขอตามหา Lv ZipPy wAlleT ราคาน่ารักๆ นะค่ะใครมีPMมาโลดดค้า

...สอบถามและCFมาทางโทรศัพท์เท่านั้นนะค่ะ ไม่สะดวกตอบPMค้า...
ราคาอยากได้ต่ำกว่าที่ตั้งไว้โทรมาคุยกันได้ค้า....แม่ค้าใจดีที่ซู้ดดดค้า

Many Thank SBN^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3