SPECIAL ถูกกว่าป้ายเยอะค่ะ !!! $ $^ ^ ^ + + + ZARA, H&M , GinaTricot ,VILA หอบมาไม่คิดค่าหิ้วค่ะ + + + ^ ^ ^ $ $
โดย HongySecret
HongySecret

เสื้อผ้าหอบหิ้วมาเองจากสวีเดน ต้นกำเนิด H&M ไม่ได้คิดค่าหิ้วเลยค่ะ
ดูรายละเอียดด้านล่างนะคะ หรือ ที่ www.vloveshopping.weloveshopping.com
084-007-1564 ฮงกี้ค่ะ
CF ที่มือถือ หรือหน้าเวบบอร์ดจากลิงค์ข้างบนค่ะ
ขอสงวนสิทธิ์ CFแล้วไม่ CCค่ะ
ของทุกชิ้นขายค่ะ

PS....!!*** ใครมีกระเป๋าตังค์ของ Coach,MNG,etc..มาแลกกันก็ได้ค่ะ ถ้าสนใจ

[ATTACH]47801[/ATTACH] กางเกง ZARA ชายค่ะ ซื้อมาจาก Shop ที่สวีเดน ราคาป้าย ประมาณ 2750 แต่ขายที่ 1950 ส่งฟรีนะคะ US30/EU38 ค่ะ
[ATTACH]47802[/ATTACH] ชุดแซกสีน้ำตาล H&M ผ้าออกสำลีหนาเข้ารุป เล่นซิปทองเหลืองด้านหลัง ของใหม่ห้อยป้าย มาจากสวีเดนค่ะ ต้นกำเนิดแบรนด์ สวยดูดีค่ะ ราคาเต็ม 3000 แต่ SALE เกือบ 50% ราคาค่ะ 1590 ส่งให้ฟรีค่ะ size EU 36/US6 ค่ะ
[ATTACH]47798[/ATTACH] GinaTricot ชุดแซกสีฟ้าเกาะอก ผ้าเด้งทิ้งน้ำหนักสวย สีน่ารักมากค่ะ ใส่ไปงานสบายๆ จากสวีเดนเช่นกัน ของใหม่นะคะห้อยป้าย ราคาเต็ม 1500 แต่ขาย 950บาท ถูกมากค่ะ Size L ค่ะอกประมาณ 34" อัพใส่สบาย
[ATTACH]47813[/ATTACH] VILA กางเกงยีนส์สีส้มโอลด์โรส น่ารักมากเล่นด้ายสีส้มตามตะเข็บ ตัวนี้จากช้อปที่สวีเดน หิ้วมาขายถูกมาก ราคาเต็ม~ 1900 แต่ขายที่ 1190ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ราคาถูกค่า หาไม่ได้แล้วจ้ะ size S เอว 28" สะโพก 36"
HongySecret
!!!!!!! PLEASE !!!!! ช่วยด้วยค่ะ งงจริงๆๆ รูปที่ไม่มีการบรรยายน่ะลบไปแล้วอ่ะค่ะ แต่ทำไมมันยังโผล่มาอีกอ่ะคะ งง ไม่ได้ตั้งใจค่า...
โอ่ย น้องใหม่ๆๆๆ ค่า สับสนแนะนำที
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3