TM: = = CHANEL Camera case 2 ใบ / CHANEL Caviar 9 นิ้ว สีชมพู/ Prada bow muff/ Fendi Baby spy มารับไปเลี้ยงหน่อยค่ะ ===
โดย jaiko
jaiko
ทุกใบของแท้ 100% นะคะ สนใจโทรมาหาได้ที่ 085-240-7878
หรือ อีเมลมาที่ jaikoshop@gmail.com ได้ค่ะ แม่ค้ามี BB เช็คเมลได้ตลอดค่ะ

1. Chanel Camera Case Silver Metallic ไซส์เล็ก 10 นิ้วนะคะ แต่ใหญ่พอใส่ของได้ตามปกติค่ะ
ใบ นี้สภาพ 95% นะคะ ไม่มีรอยถลอกใดๆเลยค่ะ ใช้น้อยมาก ผ่านห้อง Catch Fake มาแล้วนะคะ ด้านในของช่องซิปมีปักป้ายหนังไว้ว่า PRESS เพราะเป็นของที่ได้มาจากงาน VIP Sale ที่ New York นะคะ
มีแต่ตัวกระเป๋าให้นะคะ ไม่มีอุปกรณ์อื่นเลย แต่รับรองว่าแท้แน่นอนค่ะ ขายถูกๆที่ 56,000 บาทเท่านั้นค่ะ

Chanel Camera Case size เล็กสุด 9 นิ้วค่ะ สี Pink Metallic ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า แคร์การ์ด การ์ดแข็ง ขาย 57,000 ค่ะ มีรูปเทียบกับขนาด 10 นิ้วให้ดูด้วยค่ะ

Chanel Vintage Pink Caviar 9 นิ้วค่ะ ด้านในสะอาดไม่มีเลอะ กระเป๋าทั้งสี่มุมไม่มีรอยถลอกค่ะ
ตัวกระเป๋าค่อนข้างดำแล้วนะคะ เอาไปอาบน้ำที่ร้านน่าจะสวยขึ้นอีกเยอะค่ะ แต่ตอนนี้ถือก้อน่ารักอยู่นะคะ ไม่ได้ดูดำสกปรกค่ะ สภาพดี มีแต่กระเป๋าให้นะคะ ไม่มีอุปกรณ์อื่นค่ะ ขาย 34,000 บาทค่ะ น่ารักค่ะ ถ่ายรูปให้ดู ทั้งแบบมีแฟลช และไม่มีแฟลชค่ะ

Prada Bow Muff สีน้ำตาล - ส้ม สภาพ 90% ใช้น้อยค่ะ มีถุงผ้าและการ์ดให้ครบค่ะ น่ารักมาก ขายที่ 18,000 ค่ะ

Fendi Baby Spy ใส่ของได้เยอะพอๆกับ speedy 30 เลยนะคะ มีร่องรอยถลอกแต่มองเห็นไม่ชัดค่ะ เพราะกระเป๋า
ย่นๆอยู่แล้ว มีถุงผ้า การ์ด ให้ครบค่ะ ขาย 15,000 ค่ะ

ฝากกระทู้ห้อง hi-street ขาย C o a c h ไว้ด้วยค่ะ
http://61.19.251.114/siambrandname/forum/showthread.php?539184-TM-C-o-a-c-h-C-o-a-c-h-Lot-10-ของใหม่มาแล้วจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3