::>>:: PRADA :+: GUCCI :+: LV :+: GOYARD :+: CHANEL
โดย thanyapang
thanyapang

---- USED ITEM ----

oo -- !!Prada ++ Nylon!! -- oo
สภาพดีค่ะ ตามมุมกระเป๋าแทบจะไม่มีรอย
ซื้อที่เกสรค่ะ ^^
[SIZE=7]15,500 บาทททท

[SIZE=7]

[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]

thanyapang

---- USED ITEM ----

oo -- !!Gucci!! -- oo
โดยรวมใหม่ค่ะ แอบมีตำหนิตามมุมกระเป๋าค่ะ ตามภาพค่ะ
ซื้อที่เกสรค่ะ ^^
[SIZE=7]15,500 บาทททท

[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]

thanyapang

---- USED ITEM with *GooD* cOndiTion----

oo -- !!LV ไม่ทราบชื่อรุ่นค่ะ!! -- oo
สภาพใหม่มากค่ะ คาวไฮด์เข้มขึ้น 1 step มีรอยด่างเล็กๆ ตามรูปค่ะ ใบนี้เพื่อนฝากขายค่ะ
[SIZE=7]17,500 บาทททท

thanyapang

[SIZE=7]*NEW ITEM*
[SIZE=7]CHANEL
[SIZE=7]:: *Soft* Caviar 10" ::
:) หนังนุ่ม สวย เริ่ด มั่กๆ :)
[SIZE=7]<== 76,500 ==>

thanyapang

[SIZE=7]*NEW -- ของใหม่ทั้งหมดค่ะ*

[SIZE=7]!! --> GOYARD <-- !!
อยากสวย เก๋ ไม่ซ้ำใคร ลองพิจารณาแบรนด์นี้ดูนะคะ คลาสสิก ไม่มี OUT!

[SIZE=7]:: GoYard Jeanne MM ::
[SIZE=7]<== 44,500 ==>

[SIZE=7]+++ Small Leather Goods +++
ด้านในกระเป๋าเงินทุกใบบุด้วยสีเหลืองนะคะ เป็นเอกลักษณ์ค่ะ เหลืองเดียวกับผ้าที่เห็นนะคะ

[SIZE=7]เหลือขาว น้ำเงิน และกรมท่าค่ะ

[SIZE=7]:: Blue ::
[SIZE=7]<== 21,500 ==>

[SIZE=7]:: White ::
[SIZE=7]<== 21,500 ==>

[SIZE=7]:: Navy :: สีนี้มี 2 ใบค่ะ
[SIZE=7]<== 20,000 ==>

thanyapang

[SIZE=7]+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

[SIZE=7]ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม หรือ ขอรูปเพิ่ม
[SIZE=7]PM มาได้ค่ะ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

!--BiG Thank tO SBN--!

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3