**TM*ขอขายเดรส Landmee และเสื้อเชิ้ต ลายสก๊อต ราคาไม่แพงค่ะ *ขอตามหาเสื้อสายเดี่ยว Landmee ลายดอกซากุระสีชมพู ด้วยค่ะ อยากได้มากๆๆเลยค่ะ***
โดย ple15
ple15
[SIZE="6"]*** ถ้าใครรับทั้ง 2 ตัว ลดไปเลยค่ะ เหลือ 850 บาทพร้อมส่ง EMS นะคะ ***

[SIZE="5"]*** 1. ขอขายเสื้อเชิ๊ตลายสก๊อต เพิ่งได้รับวันนี้ค่ะ คือวันเสาร์ที่ 9-01-53 แต่ตอนนี้ไม่อยากได้มันแล้วค่ะ เลยขอขายเท่าที่ได้มาเลยค่ะ 500 บาท พร้อมส่ง EMS ให้เลยค่ะ รับรองวันเดียวถึงค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=516967

[SIZE="5"] **** 2. ขอขายเดรส 1 ตัว ค่ะ ได้มาจากในนี้ค่ะ สภาพดีค่ะ ได้มายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ขอส่งต่อที่ 600 บาทค่ะ พร้อมส่ง EMS ฟรีนะคะ ***

[SIZE="3"]-ลายผ้าตรงปลายมันเป็นลายผ้าของมันนะคะ ใส่แล้วน่ารักนะคะ แม่ค้าถ่ายให้อย่างละเอียดเลยค่ะ อุดหนุนกันหน่อยน๊าๆๆๆๆ เพราะซื้อของใหม่มาเยอะอ่ะค่ะ ใส่ไม่ทันแล้ว

[SIZE="6"]***** ตามหามานานแสนนาน แต่เปิ้ลยังคงตามหาต่อค่ะ อยากได้มากๆๆๆเลยค่ะ ใครอยากปล่อยติดต่อมาเลยนะคะ ****

[SIZE="6"]*****ขอตามหาเสื้อ Landmee ตามรูปเลยนะคะ เพราะไปซื้อที่ Shop ไม่ทันหมดซะก่อนอ่ะค่ะ ใครมีแล้วอยากส่งต่อ PM , หรือ โทรมาได้เลยนะคะ ( อยากได้มากๆๆค่ะ )*****

[SIZE="6"] **** อยากได้แบบตามรูปนะคะ แต่เป็นสีชมพูค่ะ อยากได้มากจริงๆๆๆค่ะ ****

[SIZE="5"]
1. สายเดี่ยวลายซากุระขอเป็นสีชมพูนะคะ เพราะมีสีดำแล้วจ้า

[SIZE="5"]
PM หรือ โทรมากันเลยนะคะ ถ้าแม่ค้าตอบกลับช้าก็ขออภัยด้วยนะคะ แม่ค้าจะตอบกลับช่วงเย็นๆๆๆเป็นต้นไปนะคะ และช่วงเช้านะคะ ขอบคุณมากค่ะ
[/B
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3