Topshop""F21""Longchamp""Roxy""Nine west""BCBG
โดย ninny
ninny
ใครสนใจชิ้นไหน pm มาได้เลยนะคะ
ขอให้สิทธิ์คน CF และโอนก่อนนะคะ
คน CF แล้วหาย แม่ค้าเสียใจนะคะ ถ้าไม่แน่ใจ อย่าเพิ่ง CF เลยค่ะ
ถ้าเป็นของมือสองจะแจ้งนะคะ
ราคาต่อรองได้ ถ้าให้ได้จะให้่จ้า และคนที่ต่อแล้ว + CF แล้วหาย แม่ค้ายิ่งเสียใจนะคะ เจอเยอะมากค่ะ

ติดต่อเ้ร่งด่วนได้ที่เบอร์ 086-8333331 นะคะ

Topshop แบบ Blair size uk10 us6 ใส่แล้ว 1 ครั้ง ใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ เหมาะักับช่วงนี้เลยจ้า สีจะเปนแบบในรูปที่ Blair ใส่นะคะ ที่ชอปหมดแล้วค่ะ ขาย 2200 บาทค่ะ

รองเท้า Nine west เบอร์ 7 ครึ่ง เหมาะกับคนไซส์ 38-39 ค่ะ สภาพใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว ติดสติ๊กเกอร์กันกัดไ้่ว้ค่ะ อันนี้ซื้่อมาแพงค่ะ ขาย 1700 บาท

กระเป๋า Longchamp สีทอง size นี้จะเล็กกว่า s ทั่วไปนะคะ ของใหม่ ขาย 3600 บาทค่ะ

ด้านในค่ะ

เทียบขนาดกับ Speedy 30 ค่ะ

F21 เดรสทรงbodycon แขนกุดสีดำ ของใหม่ Size M ถ่ายออกมาแล้วมันไม่่ค่อยชัด แต่ใส่แล้วผ๊อมผอม อิอิ ขาย 1090 บาท Sale 990 บาท Sale 890 บาท!!

ลองใส่ให้ดูค่ะ เอาไปมิกซ์กับ tight สีเทา+blazer สีเทา+สร้อยมุกค่ะ^^

ซูมลายผ้าค่ะ

ด้านหลังเป็นผ้ายืดเรียบๆค่ะ ใส่สบาย

รองเ้ท้า BCBG ซื้อมาจากเมกา ไซส์ 39 สภาพดีค่ะ เพื่อนฝากขาย ปกติเพื่อนใส่ไซส์ 39 ใส่คู่นี้แล้วหลวมเล็กน้อยค่ะ ขาย 900 บาท

กระเป๋า Roxy ของใหม่ มีตำหนิตามรูปนิดนึงค่ะ ขาย 790 บาทค่ะ Sale 750

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
ninny
[SIZE="8"]ฝากกระทู้ห้อง Local ด้วยค่ะ

[SIZE="7"]กักหนังตอกหมุดของใหม่+เสื้อผ้ามือสองจากสยามถูกมากกกกกกกกกก++++ http://siambrandname.com/forum/newthread.php?do=postthread&f=53
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3