play Comme des Garsons : polo, cardigan, shirt, &&& Coach bag ลดราคาแล้วนะค่ะ สนใจรีบเข้ามาดูค่ะ จะหมดแล้วค่ะ
โดย coolyea
coolyea
เสื้อ Play Comme

ทุกตัวเป็นของใหม่ และแท้ 100% เพราะหิ้วมาเองจากญี่ปุ่นค่ะ
กติกา ซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ นอกจากพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม
สะดวกติดต่อทางเมล์ coolyea@hotmail.com
หรือ PM มาก็ได้ค่ะ

พิเศษ ส่งลงทะเบียนฟรี ทุกตัวมีถุงของทางร้านแนบไปให้ด้วยค่ะ
ปล. ถ้าต้องการให้ส่งแบบ ems +50บาทค่ะ

******cardigan มีของมาลงเพิ่มค่ะ******
female size M สีเทา เป็นคอกลม เอวจั๊ม ค่ะ น่ารักมากๆๆ
ขายแล้วค่ะ

ใส่แล้วจะประมาณนางแบบในรูปนะค่ะ (ขอยืมรูปมาจากในเว็ปค่ะ)

Cardigan ของผู้ชายรอบนี้มีมา 2ตัวค่ะ
สีดำ ไซส์ M ==>8,900 b.
สีเทา ไซส์ S==> 8,900 b.

ใส่แล้วจะประมาณนี้นะค่ะ เหมือนนายแบบในรูป(ขออนุญาตตัดมาจากในเว็ปนะค่ะ)

รูป ถ่ายรวมค่ะ

รูปนี้ขอยืมรูปนายแบบจากในเว็ปมานะค่ะ

รูปจากเว็ปนะค่ะ

เสื้อเชิ้ต woman size 5,900 บาท พิเศษ 5,500 หัวใจแดง size S
หัวใจดำ size M

Red heart with blue eyes 3,100b SALE ...2900
female size s ขายแล้วค่ะ
Male size S
Male size M ขายแล้วค่ะ

Polo 4,500 B.
female size (S) SALE ==>4,200 บาท
   อันนี้ขอยืมรูปจากในเว็ปค่ะ

Green heart with blue eyes 3,100 b. sale .....2800b
woman size S
  รูปจากเว็ปนะค่ะ เห็น นายแบบกับนางแบบใส่น่ารักดีเลยเอามาให้ชมกันค่ะ

Black hrt with BLK eyes 3,000 b. SALE..........2,600b
woman size M

กระเป๋าหนังเนื้อนุ่มค่ะ สีชมพู หวาน น่ารักมากค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ 13,000 ไม่ขายค่ะ

ขอขายที่ 5,500 บาทค่ะ (ราคานี้ งดต่อนะค่ะ ลดเกินครึ่งนึงเลย)

ใบนี้หิ้วมาเองค่ะ ช็อปจาก usa ของใหม่ ป้ายห้อย

COACH BONNIE LEATHER FOLDOVER CROSSBODY BAG
ขอปล่อยที่ 5,500 เช่นกันค่ะ ของใม่ป้ายห้องอยู่ 1x,xxx กว่าบาท
ใบนี้เป็นหนังเนื้อนุ่มมากค่ะ สีก็สดใสน่ารัก ทำความสะอาดง่าย ใส่ของได้เยอะ มีช่องซิป ช่องใส่มือถือ
strap สามารถปรับได้ ประมาณถึง 40"
กระเป๋าด้านบนเป็น Slim top handles
ขนาดกระเป๋า Approx: 13 1/2 (H) x 11 3/4 (L)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3