TM: แนะนำร้านขายของแบรนเนม แว่นกันแดด นาฬิกา Gucci and more... Lets take a look naka^^
โดย Doris
Doris
[SIZE="5"]TM: Brandaza ร้านเปิดใหม่ ขายแว่น Gucci และHi End อื่นๆ สวยๆ รุ่นใหม่ๆค่ะ
บอกได้เลยว่าใหม่มาก เป็นของ Season ปี2008-now 2009 Spring & Winter Season
ปกติร้านอื่นๆที่นำเข้ามา ของจะมาจาก outlet (ถึงได้ราคาถูกแต่จะเป็นของเก่าเก็บ และ outแล้ว)แต่ Brandaza ของมาจาก ช้อปที่ อิตาลี่เลยค่ะ ราคาก้อไม่แพง ถูกกว่าช้อปเมืองไทย 40-70% เลยค่ะ
ลองเข้ามาแวะชมนะค่ะ ที่
www.brandaza.com
ขอบคุณค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3