TM::•๑۩۞۩๑•ลดกระหน่ำ Used ((Charriol)) + ((Hermes)) Watch สวยๆ จ้าาา •๑۩۞۩๑•..♪(*´ェ`*)†
โดย Georinn
Georinn
[SIZE="4"]

[SIZE="4"]๑۩۞۩๑• นาฬิกา Charriol และ นาฬิกา Hermes สวยๆ ลดราคาสุดๆ ได้ไปคุ้มมากๆ จ้า •๑۩۞۩๑

[SIZE="4"]
[SIZE="4"]

นัดดูสินค้า หรือรับของได้ที่รถไฟฟ้าชิดลม Centralworld Central ชิดลม สยาม (หลังเลิกงานค่ะ) หรือจัดส่ง EMS ให้ฟรีทั่วประเทศค่ะ

[SIZE="4"]

รายละเอียดดังนี้ค่ะ

[SIZE="4"]((1)) Charriol Alexadra หน้าปัดมุกสีชมพู

[SIZE="4"]หน้าปัดบอกวันที่ สลิงสีเงิน สภาพใช้งาน แต่ริ้วรอยน้อยมากค่ะ ไม่มีกล่อง ไม่มีใบรับประกันค่ะ แต่ใส่กล่องนาฬิกาอย่างอื่นให้ค่ะ

ราคาลดสุดๆ 19,800 บาทค่ะ เปลี่ยน size ให้ฟรีจ้า

[SIZE="4"]

[SIZE="4"]((2)) Charriol columbus หน้าปัดมุกสีฟ้า ประดับเพชร

[SIZE="4"] หน้าปัดกว้าง 1.5 cm ค่ะ รุ่นนี้ตัดข้อได้ค่ะ สภาพเยี่ยมมาก ทั้งสายและหน้าปัดแวววาวแทบจะไม่มีรอยขนแมว
มีกล่อง charriol ค่ะ แต่ใบรับประกัน ใบ certificate เพชร และหมอนสำหรับรัดนาฬิกาไม่อยู่แล้วค่ะ แต่เก๋หาหมอนอย่างอื่นให้ตามในรูปค่ะ
ราคา SOLD จ้า
(รุ่นนี้ของใหม่ที่ญี่ปุ่น ราคาประมาณ 240,xxx เยน เก้าหมื่นกว่าบาทททค่ะ)

[SIZE="4"]((3)) นาฬิกา Hermes Belt Watch

[SIZE="4"] สภาพสวยค่ะ กล่องใบรับประกันพร้อม มีสายให้สองสายนะคะ สีดำสภาพใช้งานนิดนึง สีฟ้ายังใหม่ ไม่ได้ใช้งานจ้าาา

ราคา 19,500 บาท จ้า
ลดราคา---> 17,500 บาทจ้า

[SIZE="4"]:D สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม PM หรือติดต่อตาม Contact ข้างล่างนะคะ
:D Charriol สวยๆ กำลังจะตามมาอีกแอบไว้ในกระทู้ Pre-Order เกาะกระแสเหมยลี่นะคะ

[SIZE="4"]

ฝากกระทู้ Pre-order เกาะกระแสเหมยลี่....Gucci Boston Joy มาดู(กัน)นะเธอ
สินค้าทั้งมือหนึ่งมือสองสภาพดี จากญี่ปุ่น มีทั้ง Gucci Boston Joy , นาฬิกา Charriol, LV speedy damier 25, LV Greenwich PM,
เข็ดขัดโซ่ Chanel ,รองเท้า Prada,กระเป๋า miu miu,กระเป๋า chanel, นาฬิกา LV Tambour ราคาน่ารักๆ จ้า

และ เสื้อผ้าจาก เกาหลี ญี่ปุ่น ไต้หวัน น่ารักๆ จ้าาา. ด้วยจ้า

[SIZE="4"]ขอบคุณ SBN ค่าาาา

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3