ลดกระหน่ำโค้งสุดท้าย★★LAST CHANCE★★ ❤MADNESS SALES ❤ >>Stella McCartney<<พ ,>>YSL<<,>> ZARA<<,>> TOPSHOP<<,>>FLYNOW<<,>> PLAYHOUND<<, >>OTHER<<
โดย primpim
primpim

HURRY UP BEFORE ALL GONE
MADNESS SALES❤ SALES ❤ SALES❤
ลดหนักมากกกกกกกก เหลือรายการตามนี้แล้วนะคะ
รีบรีบมาช้อปกันน้าาาาาา เหลือไม่กี่อย่างแล้วน้า

-สินค้าทุกชิ้นการันตีว่าเป็นของแท้ 100% (AUTHENTIC+ BEST PRICE) ออกจาก shop ทุกตัวค่ะ
-สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
-ค่าส่งทั่วประเทศ 50 บาทค่ะ

ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ

STELLA MCCARTNEY SUNGLASSES (NEW): PRICE 9,000 (สีชมพูอ่อนออกชาชาค่ะ รุ่นนี้ฮิตมากเลยนะคะ ดาราใส่กันเยอะมาก ใส่แล้วหน้าสว่างสดใสมาก ทรงเดียวกับ Dior Stellairel แต่ราคาเบากว่าเยอะเลยค่ะ ราคาช้อปตอนนี้ 14,xxx เลยนะคะ พอดีซื้อมาซ้ำกับที่บ้านเลยขายค่า อุปกรณ์ครบเสมือนซื้อเองจากช้อปค่ะ)

ภาพประกอบค่ะ อันนี้คือสีเวลาโดนแสงนะ

ภาพประกอบเวลาใส่ค่ะ

ใส่แล้วสวยจริงๆน้า

ZARA LEATHER OVER THE KNEE BOOTS SIZE 38 (USED IN VERY GOOD CONDITION) : PRICE 1,400
สาวๆไซส์ 36-37 ใส่ได้นะคะ บู๊ทใส่หลวมนิดนึง
แม่ค้าใส่เดินแค่ในสนามบินสุวรรณภูมิครั้งเดียวหลังจากซื้อมา พอขึ้นเครื่องยันลงเครื่องก็เปลี่ยนใส่ผ้าใบ แล้วก็ไม่เคยใส่อีกเลยค่า
ใครได้คู่นี้ไปคุ้มมากเลยจริงๆ เหมือนได้ของใหม่ออกจากช้อปเองเลยนะคะ หนังนิ่มมากเลยค่ะ คู่นี้ซื้อมา 2,990 เลยนะ

รูปเพิ่มเติมค่ะ

FLYNOW FLORA TOP SIZE EUR36 ENG10 USA4 : PRICE 400 BAHT (อกได้ถึง 34"ค่ะ โบที่สายสามารถแกะมาผูกเองได้ค่ะ ใส่มาแล้วน่ารักมากๆค่ะ)

TOPSHOP DAISY SHIRT SIZE EUR38 US6 UK10 : PRICE 550 BAHT (เสื้อเชิ๊ตลายดอกเดซี่ ผ้า 100% SILK ด้านหน้าสั้น ด้านหลังยาว ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ)

ZARA STRIPE TROUSERS SIZE XS : PRICE 700 BAHT (100% SILK ตัวนี้เป็นเอวยางยืด มีโบหลอกที่ไว้ผูกเกร๋เกร๋ค่ะ ซื้อมา 1,990 บาท ส่งต่อที่ 700 บาทค่า)

ZARA NAVY JUMPSUIT SIZE XS : PRICE 750 BAHT (มีโบสำหรับผูกเอวด้วยค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วผอมเพรียวขายาวมาเวอร์ค่า)

ตรงแขนเป็นแบบนี้นะคะ

ตรงเอวผูกโบได้ค่ะ จะผูกก็น่ารัก ไม่ผูกก็เรียบหรูค่ะ

SUNGLASSES COLOR BLACK/GREY: PRICE 4,700 BAHT(แว่นกันแดดYSLอุปกรณ์ครบสภาพใหม่มากกกกกกก)

ZARA FLORA IN SILK SIZE XS : PRICE 690 BAHT (ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว แล้วไม่เคยใส่อีกเลยกระโปรงเป็นผ้า silk ลื่นๆบางเบาส่วนด้านบนตรงสายเป็นผ้าชีฟองสีขาว see through
ใส่แล้วน่ารักมาก)

ZARA DRSS SIZE XS :PRICE 890 BAHT

ด้านหลังเป็นแบบนีนะคะ

ZARA JUMPSUIT SIZE M :PRICE 690 (เอี้ยมลายดอกไม้ น่ารักมากกกก ด้นหลังสามารถใส่ได้สองแบบจะไขว้สายก็ได้หรือจะใส่สายตรงแบบปกติก็น่ารัก)

ZARA PANTS SIZE XS : PRICE 450 BAHT (
ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะผ้าเป็นผ้าลื่นๆแบบชุดว่ายน้ำ ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักอยู่น้า)

PLAYHOUND SUIT SIZE S :PRICE 990 BAHT (ตัวนี้น่ารักมากและไม่เคยใส่เลยส่วนตัวคิดว่าดูเด็กไปเลยไม่เคยใส่ รอบอกได้ถึง 33-35" ถ้าติดกระดุม)

ขอปิดท้ายด้วยรายการเสื้อโค้ดของเกาหลีค่าาาาาาาา
Korea Wool 100% coat FREESIZE : PRICE 1,150 BAHT (เนื้อผ้า wool บางไม่หนักแต่กันหนาวได้ดีมากกกกกก ใส่ไปตปทแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ ซักแห้งเรียบร้อย ตัวนี้ PREORDER มา 3,500 บาท ส่งต่อที่ราคาดีม๊ากมากเลยน้าาาา)
เหลือตัวสุดท้ายแล้วน้า ใกล้หน้าหนาวแล้วใครยังไม่มี coat สวยๆ ต้องรีบจัดเลยน้า

ไม่ผูกสายก็เกร๋อยู่น้า

จะผูกไว้ด้านหลังก็น่ารักอีกแบบค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3