อยากได้จิง ต่อมาโลด, Used Chanel Brooch ถูกก like new9,990, Used ​PAM49,Used Picotin18,Used Hermes Clic Clac ,Used Garden party30สภาพนางฟ้า, new Twilly,New Hermes CDCจะถูกไปไหน,new Gucci cosmetic
โดย natty20
natty20
ต่อมาค่ะโละตู้Used ​PAM49,Used Picotin18, Used Chanel Broochถูกกก,Used Hermes Clic Clacหลายอัน ,Used Garden party30, new Twilly, New Hermes CDCถูกกกกกกก,,new Gucci cosmetic

สนใจโทรสอบถามได้ที่ 091 786 3063

Line ;janie_1234 ส่งฟรี EMS

******* IG. brand_sure

นัดรับสะดวกเฉพาะ secon square, paradise park, central bangna, นอกนั้นไปรษณีย์อย่างเดียวจ่ะ
CF นัดรับสินค้าโอนมัดจำ 2000 ขออนุญาติไม่คืนมัดจำนะคะ ให้สิทธคนพร้อมโอน และไม่ต่อราคาก่อนรนะคะ

ตัดสินใจให้แน่ใจก่อนต่อราคา และ ขอเลขบัญชี นะคะ

line มาดูรุปก่อนนะคะ พอดีลงรุปไม่ค่อยเปนค่ะ
Used ​PAM49 สภาพดี สมบูรณ์ค่ะ สวย เท่ห สายแดง เริ่ดดดสุดค่ะ ไม่มี อุปกรณ์ นะคะ แท้ล้านเปอรเซนค่ะ นัดเชคเคื่องได้
ขาย 163,900 บาท

line มาดูรุปก่อนนะคะ พอดี ลงรุปไม่เปน
[IMG] [/IMG]

new twilly พร้อมกล่อง
sale 10900

line มาดูรุปก่อนนะคะ พอดีลงรุปไม่ค่อยเปนค่ะ
Used Picotin18 rose Jaipur สภาพใหม่ หวาน หูใส่ผ้าพันตลอด ใช้น้อย หลังๆอยุ่ตู้ยาวเลยค่ะ ไม่มีตำหนิ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ชุดกุญแจ
ขายที่ 65,900 sold เดียวมาลงอีกใบนะคะ used เหมือนกันkaa

line มาดูรุปก่อนนะคะ พอดี ลงรุปไม่เปน

Used Chanel Brooch like new ใส่แล้วสวยมากค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง
ขายที่ 11,900 ลดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Big sale 9990 line มาดูรุปก่อนนะคะ พอดี ลงรุปไม่เปน

Used Hermes Garden Party30 สภาพสมบูรณ์ใหม่คร้าาาา ก้น ขอบ มุม กริ้บๆ ใส่ผ้าพันหูตลอดคร้าาา
อุปกรณ์ ถุงผ้า
Sale 82,900 line มาดูรุปก่อนนะคะ พอดี ลงรุปไม่เปน

New CDC GHW size S
อุปกร ครบ
sale 35900 บ ลดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Big sale 33,900

ืnew Gucci cosmetic ขนาด (3*7*4นิ้วคึ่ง)
อุปกรตามรูปเลยค่ะ
sale 7900 net
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3