YSL มือสองสภาพดีมาก เหลือใบเดียวเท่านั้นค่ะ
โดย Roseberry
Roseberry
สิ้นค้าทุกชิ้นแม่ค้าใช้เอง ขายเองค่ะ ขอส่งต่อให้ผู้ที่สนใจในราคาเบาๆ ค่ะ สนใจซื้อ สอบถามเพิ่มเติมหรือนัดดูของ เชิญหลังไมค์หรือ LINE ID: absoluteline มาได้เลยค่ะ ส่ง EMS ให้ฟรีค่ะ แม่ค้าตั้งราคาไว้สุดๆ แล้ว ขอความกรุณาอย่าต่อราคาแม่ค้าเลยนะคะ

ยินดีให้ตรวจสอบ Catch fake ค่ะ

BOTTEGA VENETA
SOLD OUT!
Used สภาพ
99.99% ไม่มีริ้วรอยเลยค่ะ ขอส่งต่อที่ xx,xxx บาท ค่ะ

SAINT LAURENT

Used สภาพ
90% มีริ้วรอยนิดหน่อย (ตามภาพ) จากการใช้งาน เวลาสะพายจริงไม่สังเกตก็มองไม่เห็นนะคะ ขอส่งต่อที่ 35,900 บาท ค่ะ

มีรอยย่นของหนังนิดหน่อยตามภาพค่ะ แต่ของจริงไม่ได้เห็นรอยชัดขนาดนี้นะคะ อันนี้แม่ค้าพยายามซูมให้ดูชัดๆ ค่ะ มีรอยตรงไหนก็บอกกันตรงๆ ไปเลยค่ะ

มีรอยดำตรงขอบกระเป๋าและบริเวณแป๊ก เปิด-ปิดด้านใน เนื่องจากถูกับโซ่สายสะพายและแป๊กตัวเปิด-ปิดค่ะ

มีรอยเล็บเป็นแนวยาว ใกล้ๆ แป๊กเปิด-ปิดกระเป๋า ของจริงเป็นรอยบางๆ เล็กน้อย เท่านั้นค่ะ ไม่มีถลอกนะคะ

ภาพตัวอย่างขนาดกระเป๋าเมื่อสะพาย (จากเว็บอื่น)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3