รบกวนช่วยกันตรวจสอบ Balenciaga city หมุดเล็ก หน่อยค่ะ มีจุดที่คิดว่าไม่แท้ค่ะ (ทำสปาสีมา)
โดย stylecream
stylecream
รบกวนช่วยกันตรวจสอบ Balenciaga city หมุดเล็ก หน่อยค่ะ สีดำเกิดจากการทำ สปาสีมาค่ะ
ส่วนตัวเคยใช้ รุุ่น city หมุดเงิน เมื่อนานมาแล้ว
ส่วนใบนี้ มีจุดที่คิดว่า แปลกๆอยู่ค่ะ คือ ด้านหลัง ที่ พิมพ์ว่า Made in italy จะมีเส้น เย็บคั่นกลาง
ยังไงรบกวน ช่วยตรวขสอบกันหน่อยค่ะ

throng
ดูจาก 3 รูปสุดท้ายคิดว่าไม่แท้นะคะ
plathong109
ไม่แท้ค่ะ.............
Pirates
ไม่แท้ครับ...........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3