วันนี้ขอขายบ้างคร่า ^^ หลังจากซื้ออย่างเดียว
โดย niki
niki
[SIZE="5"]ทุกชิ้นเป็นราคามือสอง รวมค่าจัดส่งค่ะ ซื้ออย่างเดียวไม่มีที่เเขวนเเล้วค่ะ ขอลงขายบ้างนะคะ:p
สนใจpm หรือ 084-822-6966 นุ้ยค่ะ:p
บช ธ.กสิกร 738-2-28200-5 ชื่อ VIRARAT P.

[SIZE="5"]เสื้อ lacoste สีส้มสดใสค่ะ รับรองตัวนี้สียังสดใส
เพราะใส่ไม่กี่ครั้งเองค่ะ ไซด์36 ขาย 850 บาท ค่ะ:p

เสื้อกล้ามผ้าซาติน ค่ะ ได้มาจากพี่ในsbnค่ะ แถมโบว์ผูกใต้หน้าอกให้นะคะ
เพิ่งได้รับวันนี้ค่ะ แต่ลองเเล้วไม่ใช่เเนวเราอ่ะ ขอขายเท่าที่ได้มาค่ะ290บาท พร้อมส่งค่ะ:p

กระโปรงEDC ค่ะ ตัวนี้เก็บลืมค่ะสภาพดีมักๆมะเคยใส่เลยค่ะ
ไซด์12 เอววัดได้34นิ้วค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ซักหน่อยกิ๊บเลยค่ะ
รูปไม่ค่อยสวยนะคะ ของจิงสวยกว่าเยอะค่ะ ขายเพียง550บาทค่ะ:p

dress MNG ไซด์ sค่ะ อกประมาณ32-33ใส่ได้ค่ะ
ใส่เเล้วน่ารักมากมายค่ะ ตัวจริงใส่เเล้วสวยกว่ารูปค่ะ
ขายเพียง550บาทค่ะ:p

Dress ผ้าชีฟองค่ะ ใครเป็นสาวหวานช่วยมารับไปใส่ทีค่ะ
ไม่เคยใส่เลยค่ะ หวานมักมัก ข้างหลังเป็นยางยืดค่ะ อกเล็กอกใหญ่ใส่ได้ค่ะ
แม่ค้า 33-25-37 สูง172ซม ใส่ได้ค่ะ ยาวเหนือหัวเข่านิดหน่อยค่ะ
ขายเพีง550บาทค่ะ:p

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3