::: CPS, FQ&L, OLD NAVY, LEVI'S 200 รวมส่งลงทะเบียนจ้า :::
โดย shoko
shoko

:D สนใจตัวไหน pm มาโลด ราคานี้ขออนุญาติงดต่อนะค่ะ :D

เสื้อยืด CPS สภาพ 90% ได้มาจากใน sbn ค่ะ ยังไม่ได้ใส่ค่ะ ไซด์ S ขอขายที่ 200 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อแขนกุด FQ&L size s ตัวนี้คุณหนูมากๆ แต่งลูกไม้ที่อก มีเชือกสำหรับผูกเอวด้านหลังค่ะ อก 32" ยาว 23" ขอขายที่ 200 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อกันหนาวของ old navy สีน้ำตาล กระดุมหน้า เก๋ๆค่ะ แขน 3/4 ส่วน ไซด์ m ยาว 22" ขอขายที่ 250 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (ค่อนข้างหนักค่ะ) sold out

กางเกงยีนส์ levi's เอวสูงค่ะ แม่ค้าเอาไปทำเป็นขาเดฟมาด้วย สีน้ำเงินเข้ม เอว 28" สะโพก 36" ขอขายที่ 200 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ sold out

ขอขอบคุณ sbn ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3