TM 8 Years...Sale....ลด Used like New Chanel,Rolex, Lv keep all 45, New Paulsmite cufflink...ผ่อนได้จ้า
โดย throng
throng
ของ Used เป็นของใช้เองนะคะ ใครสนใจชิ้นไหน ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจ เงินไม่พออยากได้จริงๆ ผ่อนได้ค่ะ เราใจดีค่ะ 0818189383 Line:Throng5

Used Like New Rolex Lady Datejust Steel and Gold Diamond Dial 179173 สะภาพใหม่มาก อุปกรณ์ครบทุกอย่าง เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ ราคาถูกว่าขอใหม่เป็นแสน ขอขายให้ถูกๆ 259,000>>>Sale 249,000 บาท ผ่อน o% 6 เดือนหรือแล้วแต่ตกลงจ้า

Used LV KeepAll 45 damier สะภาพดี อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า กุญแจ ขายให้ราคาพิเศษ 41,900 >>> Sale 37,900 บาทเท่านันค่ะ ผ่อน 13,000:13,000:13,000 หรือแล้วแต่ตกลงจ้า

Used Chanel Navy Blue Carvier sq 7 Holo 188 สะภาพดี อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง card ดอกไม้ ขายให้ราคาพิเศษ SOLD บาทเท่านันค่ะ ผ่อน

New Paulsmite Cufflinks มาพร้อมกล่องและถุงกระดาษ ขาย 2,590 บาท สนใจซื้อหลายอันมีราคาพิเศษค่ะ เหลือแค่ 3 อันค่ะ

Used LV speedy 30 bandouliere damier สะภาพดี อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กุญแจ ถุงกุญแจ ขายให้ราคาพิเศษ SOLD บาทเท่านันค่ะ

กติกานะคะ
1.เอาเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอนะคะ
2.ซื้อแล้วไม่รับคืนยกเว้นเป็นของปลอมซึ่งเป็นไปไม่ได้จ้า:grin:
3.สามารถนัดดูของได้แถว lavilla อารี Central ลาดพร้าว หรือสยามวันเสาร์อาทิตย์นะคะ
4.ขอขายให้กับคนที่พร้อมโอนเงินและตกลงกันได้ก่อนนะคะ
5. ถ้านัดรับของขอมัดจำ 2000-3000 บาทนะคะ ถ้าไม่มาตามนัดยึดมัดจำค่ะ
6. ถ้าตกลงผ่อนแล้วไม่มารับของตามที่กำหนดไม่คืนเงินค่ะ
7. ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ถ้า CF แล้วงดต่อราคาเพิ่มหรือ CC นะคะ ไม่งั้นขอ Black list นะคะ
9.นาฬิกานัดเช็คได้ค่ะ ค่าเช็คคนซื้อออกยกเว้นปลอมค่ะ ซึ่งเป็นไปไม่ได้ ก่อนเช็คขอมัดจำ 5000-10000 บาทเพื่อความมันใจว่าเปิดเครือแล้วซื้อแน่ค่ะ

ของที่ขายแล้วค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3