ปล่อยกรุสาวออฟฟิศ Brand Name ต่ำหมื่น เคลียร์สมบัติหนีสามี #เจ้าของร้อนเงินมาก Series 2 : LV, YSL, Furla, Gucci
โดย kwannoi
kwannoi
กติกา

1. แม่ค้า ขายไม่แพง ของแท้แน่นอน 100%
2. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืน ไม่มั่นใจผ่านได้เลยค่ะ
3. แม่ค้าเน้นขายไว ราคาดีสุดๆๆ ต่อได้แต่ต่อแรงไปแม่ค้าเสียใจค่ะ
4. ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ
5. ขอบคุณ SBN มากค่ะ

สนใจขอภาพเพิ่มเติม สอบถาม
คุณทิพย์ ได้ที่ Line: tttiiippp_84 หรือ 090 962 6363

สวัสดีค่า กลับมาเจอกันอีกครั้งหลังจากที่ได้รับเสียงตอบรับเกลี้ยงกระทู้ใน Part แรก วันนี้ขออนุญาตปล่อยของแจ่มๆกันต่อนะคะ ^^

1) LV Multicolor Joey Wallet ซื้อจากชอปไทย สาขา Emporium ปี 2012 สภาพ 80% สีลอกนิดเดียว สภาพใช้งาน ซื้อมา 30,000 บาท ขอส่งต่อที่ 8,900 บาทค่ะ มาพร้อมใบเสร็จ ถุงผ้า และกล่อง

2) Prada Saffiano Long Zip Around Wallet ข้างนอกสีดำ ข้างในสีชมพู ขาว แดง ไม่ใช่กระเป๋าจาก Outlet นะคะ ซื้อจาก Duty Free สุวรรณภูมิ ปี 2014 สภาพ 90% Hardware สีจางนิดหน่อย หนังยังแข็ง เต่งตึง ซื้อมา 20,200 บาท ขอส่งต่อที่ SOLD บาท มาพร้อมใบเสร็จ กระดาษห่อ และกล่อง Prada

3) YSL Tribute Sandal in Black Suede and Silver Eel Skin ตัวนี้เป็น Exotic Leather นะคะ สีเทาดำปี 2014 ไซส์ 37 สภาพ 85% มีรอยตรงด้านหลัง Strap นิดหน่อย กับรอยฝุ่นตรงส้นปัดออกได้ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ซื้อมา 3x,xxx บาท ขอส่งต่อที่ 13,900 บาท มาพร้อมถุงกระดาษ กล่อง และถุงผ้าค่ะ

4) Furla Candy สี Navy ขนาดเท่า Speedy 30 สภาพ 98% ใหม่มากค่ะ ซื้อมา 2x,xxx บาท ขอส่งต่อที่ 8,900 บาท

6) Gucci Marola Rubber Jelly Wedge สี Turquoise ไซส์ 36 สภาพ 90% ซื้อมา 5,900 บาท ขอขายที่ SOLD บาท ค่ะ

5) Gucci Small Shoulder Bag GG Print ใบจิ๋วน่ารัก ใส่ iPhone กระเป๋าเงินเล็ก กุญแจรถได้ ใช้ไปงานกิ๊บเก๋ สภาพ 98% ไม่มีรอยอะไรเลย ใช้ไปไม่ถึง 5 ครั้ง ซื้อมา 19,xxx บาท ขอส่งต่อที่ 7,900 บาทค่า

Last edited by kwannoi; Yesterday at 15:39.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3