รบกวนตรวจสอบ LV ใบนี้ให้ทีค่าาาา ( Help Me Pls )
โดย costlyp
costlyp
ภาพโดยรวมค่ะ มีเกือบครบ ขาดการ์ดที่มีบาร์โคด กับใบเสร็จค่ะ
DC ค่ะ
ด้านหลังกระเป๋าค่ะ
ด้านข้างค่ะ
ด้านข้างอีกรูปนะคะ
เราเพิ่งเคยซื้อกระเป๋าผ่านทางออนไลน์ครั้งแรก
ก่อนหน้านี้เรามีกระเป๋าหลุย 2 ใบ แต่ซื้อจากชอปไทย ทั้ง 2 ใบเลยค่ะ
ใบที่ 3 เลยลองสั่งใน instagram มาดูค่ะ แต่เราไม่มั่นใจว่าใช่ของแท้ 100% รึป่าว
รบกวนผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจให้เราหน่อยน้า
กระเป๋ารุ่น favorite pm ลาย monogram
อุปกรณ์ที่ได้มา กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดเล็ก ใบเสร็จที่ซื้อลงวันที่ 22/04/2015
แปลกใจที่เราไม่ได้ การ์ดที่มีบาร์โคด อ่าค่ะ แล้วใบเสร็จแม่ค้าก็ไม่ส่งมาให้ค่ะ แต่บอกจะแฟกมาให้ทีหลังค่ะ

ปล. แม่ค้าบอกซื้อจากชอปที่ อิตาลีค่ะ
Pirates
แท้ครับ..........
Rocketman
องค์รวมให้ แท้ ปกติครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3