Michael Kor 6990.- ใบสุดท้ายแล้วว Coach 2000-2990.- ถูกมากค่าาา เข้ามาดูกันก่อน ^__^
โดย Kaberous
Kaberous

*****อัพเดท เดือนธันวา เหลือแค่นี้แล้วน้าค้าาา สนใจใบไหนติดต่อได้เลยค่าา
:grin:****

สวัสดีค่าพึ่งกลับมาจากเมกาที่ไปWORKมาที่ฟลอริด้า

รับประกันแท้ 100% ใหม่เอี่ยมทุกใบ มีหลักฐานใบเสร็จ หิ้วเองทุกใบ เลือกเองทุกชิ้นเลยค่ะ
ตอนแรกจะซื้อมาใช้เอง แต่พอดีรูดบัตรเกินไปเยอะแล้วก็ช้อปปิ้งเพลินไปหน่อย เลยคัดมาปล่อยบางส่วนค่ะ
หาทุนคืนค่ะ แต่บวกนิดหน่อยค่าภาษี8เปอเซ็นต์ T^T แต่ถูกแล้วจริงๆน้า เช็คราคาได้เลยยย
---------------------------------------------------------------------------------------------------
ติดต่อ
Line : pongkarn
Phone No. : 082-055-0552
Facebook : pam pongkarn
---------------------------------------------------------------------------------------------------

โอนเงินตามนี้เลยค่า รบกวนรอคอนเฟิร์มก่อนนะคะ

ธ.ไทยพาณิชย์
3422293431
นางสาวปองกานต์ กาญจนวัฒนา
**ค่าส่ง50-100บาท**
หรือรับส่งของได้แถวสยาม/บีทีเอสทุกวันจันทร์-ศุกร์ค่ะ เรียนอยุ่ที่จุฬาค่ะ
***ตอนนี้ปิดเทอมแล้วค่าา รบกวนส่งไปรณีย์แทนนะคะ ไม่ก้อนัดรับได้แถวนนท์ เกษตร สะพานควายค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ (:

[LIST=1]
  • MK Michael kor รุ่น NT TOTE BLACK 35T1MTTT3Z ฮิตตลอดกาล

7790.-
    [SIZE=7]ลด7290.- ****ใบสุดท้ายแร้วววเช็คราคาได้นะคะถูกจริงงงๆ ^^

[LIST=1]
  • Coach F49148 ใบนี้น่ารักค่ะ เหลือแค่2ใบจ้าาา

2890.-

[LIST=1]
  • Coach F48422 สะพานข้างมีสองสีค่ะ สีน้ำเงินกับสีเทา

2990.-
    *****เหลือแค่เทาแล้วค่ะ*****

[LIST=1]
  • Coach F77408 เหลือแค้่สีส้ม สะพานข้างค่าา

ถูกสุดๆ 2790.-

[LIST=1]
  • Tommy Hilfiger เป๋าสะพานข้างถูกมากกกกก ราคาทุนเลยค่ะ ซื้อมาสองรุ่นนนไว้เป็นของขวัญปีใหม่ก้อดีน้าาถูกมวกกก

1690.-

[LIST=1]

• 10. Fossil ซื้อมาทำไมไม่รู้ แง้
    1490.-

ลดได้นะคะ ถ้าสนใจจริงๆ ^^ ลองคุยกันก่อนค่าา ขอบคุณมากนะคะ
  • ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
    กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
    1
    2
    3