TM ,,, CHANEL COCO WITH PEARL 2014 USED LIKE NEW รุ่นเดียวกับคุณอั้ม พัชราภาค่ะ ,,, HERMES KELLY 28 PHW GOLD COLOR USED LIKE NEW ,,, PATEK AQUANAUT สายยางสีแดงเลือดหมู สภาพดีค่ะ ,,, CHANEL RITA ,,, CHOPARD HAPPY SPORT ทรงหายากค่ะ
โดย n_ew
n_ew

กติกาการซื้อขาย

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ AUTHENTIC สามารถนำไป CATCH FAKE ได้เลยค่ะ

เบอร์ติดต่อ
095-2454624 สะดวกติดต่อทางโทรศัพท์ที่สุดค่ะ

สะดวกนัดดูสินค้าที่ สยามพารากอน, เซ็นทรัลพระราม2, เซ็นทรัลชิดลม, หรือตามที่ตกลงค่ะ

----------------------------------------

1. PATEK AQUANAUT สายยางสีแดงเลือดหมู USED IN GOOD CONDITION
410,000
สายสีแดงเลือดหมู หายากค่ะ สภาพดี มีใบเซอร์ แต่ไม่มีกล่อง
มีสายใหม่ของแท้แถมให้1เส้นเลยค่ะ

2. CHANEL COCO WITH PEARL CRUISE 2014 HOLO:19 USED LIKE NEW
SOLD
สภาพเหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ ถือไปครั้งเดียวค่ะ สะพายได้หลายแบบ
สายมุขถอดได้ค่ะ อุปกรณ์ครบ รุ่นเดียวกับคุณอั้มค่ะ

3. CHANEL RITA สีน้ำเงินเข้ม USED สภาพดูดีค่ะ HOLO:15
89,000
อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ริบบิ้น

4. HERMES KELLY 28 สีGOLD TOGO PHW STAMP "K" USED LIKE NEW 335,000
สภาพ99% ไม่มีตำหนิ ทรงเป๊ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า แม่กุญแจ ลูกกุญแจค่ะ

5. CHOPARD HAPPY SPORT USED เพชรกลิ้ง7เม็ดค่ะ 109,000
เพชรกลิ้ง7เม็ด หน้าปัดวงรี รุ่นนี้หายากกว่ารุ่นธรรมดานะคะ
ตัวเรือนสภาพดีค่ะ มีกล่อง ใบรับประกันครบจากshopค่ะ

----------------------------------------
ขอขอบคุณ SIAM BRANDNAME สำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3