TM:*******COACH & Forever21 ***********************
โดย Faya
Faya
อ่านกันนิดนึงนะจ้ะ
1.ของที่มาลงเป็นของแม่ค้าเอง ผ่านการใช้งานแต่อยู่ในสภาพดีค่า confirm!!!!

2.จัดส่งลงทะเบีน "FREE" จ้า
3.แม่ค้ามีเลขบัญชีเฉพาะ กรุงไทย กะ ไทยพาณิชย์นะคะ
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

1.Coach Blue Signature Hampton bag --- 3,500 --- รวมส่งค่ะ

ได้มาจากในนี้ค่ะ จริงๆกว่าจะหาสีนี้ได้ยากมาก แต่ที่ต้องตัดใจขายเพราะมันไม่เหมาะกับแม่ค้าที่มีสมบัติเยอะมาก ส่งต่อดีกว่า
สภาพเดิมๆ ตั้งแต่ได้มาเมื่อต้นเดือน ยังไม่เคยพาออกไปไหนเลยค่ะ

กระเป๋าช่องเยอะดี ขนาดกำลังดี กำมะหยี่ก้นกระเป๋าเลอะนิดหน่อยย
มีรอยปากกา 1 ขีด ที่ก้นกระเป๋า ตามรูปไม่น่าเกลียดค่ะ(รอยมาแต่แรกแล้วค่ะ)
Hardware ยังสวย ผ้ายังแข็ง ก้นไม่ย้อย มี carebook กับ การ์ด นะคะ
(ขออนุญาตนำรูปเดิมมาลงก่อนนะคะ เพราะที่ตัวเองถ่ายลืมวางป้ายชื่อ แหะๆๆ ถ้าใครอยากได้รูปเพิ่ม PM มาได้นะคะ เดี๋ยวแม่ค้าจัดให้อย่างไวเลยคร้า)

2. เดรส FOREVER21 สีชมพูค่า
เดรสผ้าซาติน(ยืดได้นิดหน่อยค่ะ) เกาะออกมีโบว์ แม่ค้าเอาไปแก้แล้วนะคะหน้าอก 32นิ้ว ยาว 23นิ้ว ใส่แล้วเหนือเข่ามานิดนึง ส่งต่อถูกๆ 700 จ้า

หลังไม่สม๊อกนะคะ รับรองใส่ไม่มีย่น

สนใจ PM หรือเมลมาก็ได้นะคะ faya_pol@windowslive.com

จุ๊บบ ๆๆๆๆๆ

--------- ขอบคุณ SBN นะคะ ---------
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3