<<<< kloset & topshop new item!!!>>>>
โดย chicmania
chicmania
มีสินค้ามาลงเพิ่มแล้วค่า!!!
ถ้าต้องการ cf สินค้าที่ขายไปแล้ว pm มาสั่งซื้อได้นะค่ะ ถ้าที่ช็อปยังมีขายอยู่แม่ค้าจะไปซื้อมาขายให้ค่ะ
สินค้าทุกชิ้นเป็น ของแท้ และ ของใหม่ จากช็อป
สนใจสินค้าติดต่อทาง pm หรือโทร. 086-0711191 นิตาค่ะ
ลูกค้าที่ cf แล้วอย่า cc นะค่ะ เสียโอกาสลูกค้าท่านอื่น
ถ้า cf แล้วรบกวนโอนก่อน 2 ทุ่มนะค่ะเพราะแม่ค้าจะได้ส่งของให้ในวันรุ่งขึ้นเลย
แม่ค้าเช็ค pm ตอน 12.00-20.00 น.
ถ้าจะติดต่อแม่ค้าหลังจาก 2 ทุ่ม กรุณาติดต่อทางมือถือจ้า

1.เสื้อยืดคอวี(ลายแมว กบ หอยทาก)size s,m
สีครีมและสีโอวัลติน ของใหม่ล่าสุด ป้ายห้อย (สีโอวัลตินยังไม่ได้ถ่ายรูปอ่ะค่ะแต่จะเหมือนกับลายไซโคเทส)
ขอขาย 1400 บาท รวมส่ง ems>>>โอนวันนี้ลดเหลือ 1350 บาท
(เหลือสีครีม size m 1 ตัว)

2.เสื้อยืดคอกลมลายจูเลียต สีเทาและสีขาว size s,m
ของใหม่จากช็อป แต่ไม่มีป้ายมาตั้งแต่ที่ช็อปแล้วนะค่ะ ที่ช็อปบอกว่าเครื่องปริ้นท์เสีย ลองโทรไปสอบถามได้ค่า
ขอขาย 1400 บาท รวมส่ง ems>>>โอนวันนี้ลดเหลือ 1350 บาท
(เหลือสีขาว size s 1 ตัวของใหม่ และสีเทา size s 1 ตัวใส่ไป 1 ครั้งแต่สภาพเหมือนใหม่)

3.เสื้อยืดคอกลมลายไซโคเทส สีขาว size s,m
ของใหม่จากช็อป แต่ไม่มีป้ายมาตั้งแต่ที่ช็อปแล้วนะค่ะ ที่ช็อปบอกว่าเครื่องปริ้นท์เสีย ลองโทรไปสอบถามได้ค่า
ขอขาย 1xxx บาท รวมส่ง ems>>>โอนวันนี้ลดเหลือ 1xxx บาท (ขายแล้วค่า)
ถ้าสนใจ pm มาสั่งซื้อได้นะค่ะ

4.เสื้อยืดคอกลมลายไซโคเทส สีโอวัลติน size s,m
ขอขาย 1xxx บาท รวมส่ง ems>>>โอนวันนี้ลดเหลือ 1xxx บาท (ขายแล้วค่า)
ถ้าสนใจ pm มาสั่งซื้อได้นะค่ะ

5.kloset pixel belt size s สีน้ำเงิน เอวสูง ของใหม่ ป้ายห้อย
ความยาวทั้งเส้น 36 นิ้ว มีทั้งหมด 5 รู ห่างกันรูละ 1 นิ้ว
ความยาวจากหัวเข็มขัดถึงรูแรก 28.5 นิ้ว
ความยาวจากหัวเข็มขัดถึงรูสุดท้าย 32.5 นิ้ว
(ขายแล้วค่ะ)

6.เข็มขัด pixel สีส้ม size m ใช้ไป 2 ครั้ง สภาพใหม่ ได้มาแพงจากในนี้

7.เข็มขัด สีดำตัวโน้ต size m ของใหม่ ป้ายห้อย
(ขายแล้วค่ะ) ถ้าสนใจ pm มาสั่งซื้อได้นะค่ะ

8.เข็มขัด สีดำตัวโน้ต size m ของใหม่แต่ตัดป้ายแล้ว ตอนแรกจะใส่เอง แต่ดูแล้วไม่เหมาะกับเราเลยขอขายดีกว่า

9.กระโปรง topshop size 8 ของใหม่ ป้ายห้อย
ราคาป้าย 2290 บาท เป็นรุ่นที่เต้ยใส่อ่ะค่ะ น่ารักมาก ได้มาจากในนี้แต่ใส่ไม่ได้ค่ะ เลยขอส่งต่อ
เอวไม่เกิน 27 นิ้ว สะโพกฟรีค่ะ ความยาวประมาณ 17 นิ้ว
ขอขาย 1450 บาทรวมส่ง (งดต่อ)

10.กระโปรง topshop size 12 ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ ราคาป้าย 1790 บาท ตัวนี้เป็นผ้าลินินสีม่วง ชายกระโปรงปักด้ายสีชมพู น่ารักมาก ตัวนี้ต้องใส่แบบเอวต่ำนะค่ะถึงจะยิ่งสวย ซื้อมาจากในนี้เช่นกันแต่ใส่ไม่ได้ค่ะ เลยขอส่งต่อ
เอวไม่เกิน 29 นิ้ว สะโพกฟรีค่ะ ความยาวประมาณ 17 นิ้ว
ขอขาย 1350 บาทรวมส่ง (งดต่อ)

(เป็นรุ่นเดียวกับรูปข้างล่างค่ะ ต่างกันที่เป็นสีม่วง)

ขอบคุณ sbn นะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3