™ --NEW!! Prada Cosmetic pouch (large) Turquoises, Papaya 4,xxx -- CHANEL PTT Patent 28,xxx -- LV Speedy 30 15,xxx-- LV mini lin croisette 14,xxx-- Fendi Baby Spy 14,xxx -- Prada โซ่ทอง 6,xxx --
โดย Fonz
Fonz

[SIZE="4"]ฝนไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ ราคาสามารถต่อรองได้ตามความเหมาะสม และพอใจทั้ง 2 ฝ่ายนะคะ

ฝนขายแบบจริงใจกับทุกท่านนะคะ พยายามถ่ายรูปให้ดูละเอียดทุกรูป ทุกมุม
ไม่มีแต่งรูปไม่มีแอบกั๊ก สามารถขอรูปเพิ่มได้ หรือ นัดเจอเพื่อความสะดวกใจนะคะ

ฝนขายกระเป๋าไปแล้วเยอะมากคะ เป็นสมาชิกตั้งแต่ปี 2008 ของที่ขายไปแล้วจะทยอยลบทิ้ง
เวลาเข้ามาจะได้ไม่สับสน เนื่องจากไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ เพราะเต็มเร็วมาก ลบๆไปเดี๋ยวก็เต็ม
สนใจสินค้า สามารถเมลหาฝนได้ที่ email ตรงนะคะ [email]fonzsbn@gmail.com[/email]
หรือโทร/WhatsApp ได้ 24 ชั่วโมงนะคะ 08-6996-0088 หรือสามารถ add ได้ที่ Line ID: thanida.u นะคะ

ขอขอบพระคุณ ลูกค้า เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ

สำหรับการชำระเงิน ฝนมีธนาคารไทยพาณิชย์ กับ กสิกร นะคะ

------------------------------------------------------------------------

[SIZE="6"]Prada Large Cosmetic Pouch Bag

Prada Nylon Cosmetic Bag ไซด์ใหญ่สุดคะนะ เหลือแค่2 สีค่ะ Turquoises กับPapaya ขนาดนี้แทบหาไม่ได้นะคะ ปกติจะเป็น Size เล็กกว่านี้ นี่ใหญ่สุด สามารถใส่ครีม 100ml ได้สบายๆค่ะ Size : 24 x 16.5 x 8.5cm มีซิปเปิด-ปิดปากกระเป๋าและมีช่องซิปด้านในหนึ่งช่องไว้เก็บของด้วยค่ะ

[SIZE="6"]Prada Large Cosmetic Bag สี Turquoises
Size : 24 x 16.5 x 8.5cm ขาย 5,900 บาท>> ลดเพิ่มเหลือ 4,900 บาท

ให้ดูขนาดนะคะว่าใหญ่ม๊ากกค่ะ เทียบกับกระเป๋าสตางค์ใบยาวและ iPhone5 นะคะ

[SIZE="6"]Prada Large Cosmetic Bag สี Payaya
Size : 24 x 16.5 x 8.5cm ขาย 5,900 บาท >> ลดเพิ่มเหลือ 4,900 บาท

เทียบขนาดให้ดูกับกนะเป๋าสตางค์ใบยาวและ iPhone5 นะคะ ใส่แล้วยังเหลือๆค่ะ

[SIZE="7"]Used Like New

[SIZE="6"]Used CHANEL PTT Patent

CHANEL Patent Petit Timeless Shopping Tote อะไหล่เงิน เป็นรุ่น Vintage นะคะ สายจะสั้นกว่ารุ่นปัจจุบันนิดหน่อย
กระเป๋าไม่หนักเท่ารุ่นใหม่ๆ ใบนี้สภาพเกิน 90% ค่ะ หนังยังเต่ง ฟู สวย (มีฝุ่นจับเล็กน้อย ประปราย)
สายทั้งสองเส้น ไม่แห้งไม่ขาด มุมทั้ง 4 ไม่มีถลอกหนักๆ (ดูตามรูปได้เลยนะคะ) Serial no.6xxxxxx ค่ะ

เข้า catch fake แล้วนะคะ สามารถเข้าไปดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3123416

มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 29,900 บาท >>> ขาย 28,900 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ** Like New Condition **

สะพายแล้ว ขนาดประมาณนี้นะคะ

Credit รูปจากเวป http://www.fashionphile.com/CHANEL-Patent-Petit-Timeless-Shopping-Tote-PTT-Black-55229 นะคะ

[SIZE="6"]Used Louis Vuitton Speedy 30

Used Speedy Monogram 30 ซื้อเอง ใช้เอง Date Code DU1016 ไม่ได้ซื้อต่อมาจากใคร สภาพต่ำๆ 80% ค่ะ ตามการใช้งาน ทรงยังตั้งได้ เก่าเก็บมากกว่า สี cowhide เปลี่ยนเป็นสีน้ำผึ้งแล้วค่ะ มุมยังสวย มีอุปกรณ์ให้ตามภาพนะคะ กุญแจ ถุงผ้า ***แถมหมอนดันทรงให้นะคะ***

ขาย 16,900 บาท >>> 15,900 บาท ส่งฟรี EMS นะคะ

[SIZE="6"]Used Louis Vuitton minilin croisette Speedy 30

Used Louis Vuitton Speedy 30 mini lin croisette ใบนี้กุญแจหายนะคะ ใบนี้เอาเข้าสปามาแล้วรอบนึง สีเลยขาวสะอาด ทรงยังพอตั้งได้นิดหน่อย(ตามรูปนะคะ) อุปกรณ์ มีแค่ถุงผ้าค่ะ **แถมถุงกระดาษให้ด้วยนะคะ**

ขาย 16,900 บาท >> 15,900 บาท >> 14,900 บาท ส่งฟรี EMS นะคะ

[SIZE="6"]Used Fendi Baby Spy

เป็นอีกหนึ่งใบที่เป็น Signature ของ Fendi นะคะ ใบนี้เป็น size baby เหมาะกับสาวๆตัวเล็กๆ
เห็นเล็กๆ แต่จุมากนะคะ ความจุพอๆกับ Speedy 25 ค่ะ สภาพเกิน 90% ค่ะ
หนังไม่แห้ง ไม่แตกเลยค่ะ ตัวกระเป๋าไม่มีถลอก ซิปลื่นดีไม่สะดุด ภายในสะอาดมาก

มีถุงผ้าให้ค่ะ ขาย 15,900 บาท ลดเพิ่มเหลือ 14,900 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ** Like New Condition **

Prada สีน้ำเงินเข้ม โซ่ทอง ค่ะ ใบนี้เพิ่งค้นเจอ สภาพยังดีอยู่มากๆ สายยังสวย มีเฟดช่วงรอยต่อกับตัวกระเป๋าบ้างจากการใช้งาน ด้านในใส่ของจุมากกว่าที่เห็นค่ะ มีการ์ดอ่อนให้ ถ้าจะรับถุงผ้าด้วยคิดเพิ่ม 1,000 บาทค่ะ

7,900 บาท >>> 6,900 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ

[SIZE="6"]New!! Balenciaga Sac 'Giant 12 Gold Hip'

Balenciaga Sac 'Giant 12 Gold Hip' ของใหม่นะคะ เป็นทรง cross body หนังยังหอมม๊ากกก ซื้อมาเมื่อต้นปี 2014 กระเป่าเป็นรุ่นปี 2013 ที่ขายเพราะ ซื้อมาแล้วไม่กล้าใช้ เพราะมันสวยจริงๆ ต้องการขายไปให้เจ้าของใหม่ที่ชอบสีนี้ทรงนี้นะคะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบนะคะ ถุงผ้า+การ์ดทุกใบ+Tag ห้อย+ตัวอย่างหนัง

>>> Sold Out ka

[SIZE="6"]Used Prada Saffiano Long Wallet

Prada Saffiano Long Wallet สี Ibisco(ชมพูเข้ม) สีนี้สวยม๊ากค่ะ ยังมีขายใน Shop สภาพ 90% ค่ะ ซื้อที่อิตาลี เมื่อต้นปี 2013 เอามาใช้งานจริงไม่ถึงปีค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง กระดาษด้านในทุกชิ้น การ์ดอ่อน การ์ดแข็ง ผ้าหุ้มกันรอย

Sold Out ka ** Like New Condition **

------------------------------------------------------------------------

รายการที่ขายไปแล้วบางส่วนเพื่อความสบายใจของลูกค้าที่ต้องการซื้อสินค้า
ว่าแม่ค้าไม่โกงแน่นอนและไม่เคยมีประวัติโกง
นะคะ

ฝากห้อง Hi-Street ด้วยนะคะ >> >>

โล๊ะ Dress มือหนึ่ง มือสอง สภาพเกินราคาค่ะ Tango Dress -- H&M Dress -- Jaspal Dress,Jumpsuit -- CPS Dress -- Miss Selfridge Dress -- Dorothy Perkin -- Himma Dress

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3241628

[SIZE="4"]ขอบคุณ SBN และทีมงานสำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ :):):)

...

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3