TM :: ลงของเพิ่มค่าา ราคาดีทั้งกระทู้!! ●● KELLY Black * Anemone * Blue Paradise * Moutarde ●● BIRKIN 30 Pivoine * Bambou * Iris * Graphite * Rose Jaipur * Turquoise ●● Special Order Birkin 30 Croc ●● Hermes Picotin 18 สีแดง ●●
โดย Yamrollib
Yamrollib

------------------------------------------------------------

LITTLE NOTICE

------------------------------------------------------------

●● (NEW) สินค้าซื้อจาก Shop ค่ะ ทั้งในประเทศและต่างประเทศ ของแท้แน่นอน
(USED) ของใช้เองค่ะ ของที่บ้าน และมีของเพื่อนๆฝากขายบ้าง ขอยืนยันว่าเป็นของแท้ล้าน% ●●

●● สินค้าทุกชิ้น ถ้าไม่มั่นใจ สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยโดยที่ไม่ต้องขออนุญาติ ●●

●● หากลูกค้า CF ไว้แล้ว กรุณาชำระเงินภายใน 2 วันค่ะ ถ้าเกิน 2 วันแล้วยังไม่สะดวกชำระเงิน
ทางเราขอ CC อัตโนมัตินะคะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนค่ะ ●●

●● ขอผ่านสำหรับคนที่ต่อโหดๆนะคะ เห็นใจแม่ค้านิดนึงค่ะ ต่อมาถ้าขายได้ก็ขายเลยค่าา ●●

●● ไม่รับเปลี่ยน - คืนสินค้า ทุกกรณีนะคะ เพราะมั่นใจว่าขายของแท้ 100%
และเราก็ส่งมอบสินค้าอย่างดีที่สุด เก็บรักษาไว้อย่างดีให้ลูกค้าค่ะ ●●

●● สะดวกจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ค่ะ ส่งให้ฟรี EMS!
หากต้องการนัดรับสินค้า กรุณาโทรมานัดวัน/เวลา/สถานที่กันก่อนค่ะ ●●

●● นัดรับสินค้าอย่างเดียว ไม่นัดดูนะคะ มีกรณีนัดเล่นๆ แค่อยากดูของ
แต่สุดท้ายไม่ซื้อ แบบนี้ขอผ่านนะคะ เสียเวลาเสียความรู้สึกค่ะ ●●

CONTACT

ติดต่อ สอบถาม ขอดูรูปเพิ่มเติม
TEL * WhatsApp 088-990-2286
(เบอร์เดียว 24 ชม.)

Email

brandname.usedncarry@gmail.com

LINE

ไม่ได้เล่น LINE ค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ

[SIZE=7](NEW) HERMES
Birkin 30 Black & Blue Brighton Porosus Croc Shinny PHW, Stamp Q
ราคา
2,300,000 บาท

Special Order เกือกม้า สั่งทำพิเศษ มีใบเดียวในโลก! ** twotone ดำ-ฟ้า ตัวจริงสวยอลังมากๆ
อุปกรณ์: Full Set with Box and Receipt

Birkin 30 Pivoine Clemence PHW, Stamp R
ราคา
520,000 บาท

อุปกรณ์: Full Set with Box and Receipt

Birkin 30 Bambou Togo GHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Birkin 30 Rough Casaque Epsom PHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Birkin 30 Graphite Togo PHW, Stamp R
ราคา
550,000 บาท

Birkin 30 Iris Togo PHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Birkin 30 Iris Togo PHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Birkin 30 Trope Togo PHW, Stamp R
ราคา
550,000 บาท

Birkin 30 Rose Jaipur Clemence PHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Birkin 30 Turquoise Clemence PHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Birkin 30 Gris Tourterelle Togo PHW, Stamp Q
ราคา
520,000 บาท

Kelly 28 Black Togo PHW, Stamp R
ราคา
555,000 บาท

Kelly 28 Blue Paradise Clemence GHW, Stamp R
ราคา
600,000 บาท

Kelly 32 Bambou Togo GHW, Stamp Q
ราคา
560,000 บาท

Kelly 32 Anemone Togo GHW, Stamp R
ราคา
570,000 บาท

Picotin 18 Brique Clemence PHW, Stamp R
ราคา
85,000 บาท

ฮอตฮิตสุดๆตอนนี้ พลาดไม่ได้กับน้องถัง Picotin 18 cm. ไซส์มินิกำลังน่ารักเลยค่ะ
มาพร้อม Lock and Key **
เหลือใบสีแดง Brique ใบเดียวแล้วค่ะ (Etoupe Sold Out)

[SIZE=7](NEW) CHANEL
Classic Mini 8" Silver-Beige Metallic Goatskin RHW (14B)
ราคา
105,000 บาท

New Collection 14B สีออกใหม่ มีเฉพาะซีซั่นนี้นะคะ สีเงิน-เบจ เมทัลลิค สายโซ่รมดำ สีสวยตัดกันมากๆค่ะ
มีมาใบเดียว และหาไม่ได้แล้วนะคะ ** Hologram ใหม่ล่าสุด 201xxxxx
อุปกรณ์: Full Set with Receipt

--------------------------------------------------------------------------
● USED LIKE VERY NEW ITEMS ●
--------------------------------------------------------------------------

[SIZE=7]CHANEL
Classic Jumbo 12" Black Lambskin (Single Flab) SHW
ราคา
110,000 บาท

Condition 93% :: Holo 131xxxxxx ** ของพี่สาวใช้ค่ะ ใช้รักษามาก ใช้น้อย สภาพดีมากกๆค่ะ ขอบมุมสวยไม่มีรอยถลอก
หนังเต่งป่องฟู ยังไม่ยุบ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: การ์ด , บุ้ค

[SIZE=7]CHANEL
[SIZE=7]Classic Jumbo 12" Beige Caviarskin SHW

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ราคา 130,000 บาท

Condition 90% :: Holo 151xxxxxx ** ใบจริงสีเบจนะคะ ในรูปแสงสีส้มเยอะไปหน่อยค่ะ ใบนี้สภาพดีมากๆค่ะ
สวยทั้งภายนอกและภายใน มุมไม่มีรอยถลอกเลยค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิ หนังป่องฟู อะไหล่เงินเงาสวย ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้า , การ์ด , บุ้ค

[SIZE=7]HERMES
Kelly 28 Moutarde Clemence PHW, Stamp P
ราคา
480,000 บาท

Condition 90% กระเป๋าสภาพดีเลยค่ะ หนังยังแข็งเป็นทรงสวย ไม่มีตำหนิเลยค่ะ มีแค่การใช้งานทั่วไป
ขอบมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก ใบจริงสีสวยมากๆค่ะ สภาพยังกริ๊ปปป สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

Kelly 28 Gris Tourterelle Togo PHW, Stamp O
ราคา
380,000 บาท

Condition 90% กระเป๋าสภาพดีเลยค่ะ ทรงยังสวย ไม่มีตำหนิเลยค่ะ มีแค่การใช้งานทั่วไป
ขอบมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก บัคเงินเงาสวย ใบจริงสภาพยังกริ๊ปจริงๆ สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้าใหญ่ , ถุงผ้าเล็กใส่อุปกรณ์ , ถุงกันฝน , แม่ลูกกุญแจ

Birkin 30 Orange Clemence PHW, Stamp M
ราคา
350,000 บาท

Condition 85% หนังอ่อนตัวลงนิดหน่อยค่ะ บัคเงินเงาสวย แทบไม่มีรอยเลยค่ะ ขอบมุมสวยไม่ถลอกค่ะ
กระเป๋าไม่มีตำหนินะคะ แต่ตรงหูจับด้านบนคล้ำขึ้นนิดหน่อยค่ะ ถ้าสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: Full Set with Box ** no receipt

Birkin 30 Gold Clemence PHW, Stamp M
ราคา
350,000 บาท

Condition 85% หนังอ่อนตัวลงนิดหน่อยค่ะ อะไหล่มีรอยขนแมวบางๆตามการใช้งานทั่วไป
ขอบมุมสวยไม่ถลอกค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิ ถ้าสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: กล่อง , ถุงผ้าใหญ่ , ถุงกันฝน , แม่ลูกกุญแจ

Birkin 35 Dark Brown Ostrich GHW, Stamp H
ราคา
700,000 บาท

Condition 85% กระเป๋ายังแข็งเป็นทรงสวยค่ะ อะไหล่มีรอยขนแมวบางๆตามการใช้งานทั่วไป
ขอบมุมสวยไม่ถลอกค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิ สภาพดีเลยค่ะ ถ้าสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้าใหญ่ , ถุงผ้าเล็กใส่อุปกรณ์ , ชุดแม่ลูกกุญแจ

บางส่วนของสินค้าที่ขายไปแล้ว
(SOLD OUT ZONE)

สนใจสินค้า สอบถามได้ตลอดนะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ ^^

TEL / WhatsApp
088-990-2286

Email

brandname.usedncarry@gmail.com

.♡. Thxq so much na ka SBN .♡.

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3