ลดลดลดอยากขาย Louis Vuittonv Keepall 50 15,xxx เท่านั่นใบเดียว ขายได้ขายเลยค่ะ สภาพสวย
โดย nongau1
nongau1
สามารถระบุวันโอนได้ค่ะ พร้อม มัดจำไว้ก่อน

louis vuitton keepall 50 สภาพสวยค่ะ ไม่มีรอยชัดเจนเลยนะค่ะ สวยค่ะ คาวไฮด์สีเสมอค่ะไม่ดำ
ฉีดกันน้ำให้และบำรุงตลอดค่ะ สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยนะค่ะ

ไม่รับคืนนะค่ะ นอกจากเป็นของปลอมค่ะ
ขอรูปเพิ่มได้ pm มาได้เลย หรือส่ง ไอดีไลน์มาค่ะ
อุปกรณ์มีตัวกระเป๋า และมีแม่กุญแจ+ลูกกุญแจ2อันค่ะ แค่นั่นค่ะ

SALE = 15,500 พร้อมส่งฟรี ลองมาคุยได้นะค่ะ
ถ่ายไม่ค่อยสวยของจริงสวยค่ะ พกพาไปตจว สบายเลย พร้อมราคาส่งฟรีให้เลย
รักษาอย่างดี รอยแทบไม่เห็น ใช้น้อยมาก

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3