✿ Kloset ✿ Kate Spade ✿ Issue ✿ Kloset ✿ Kate Spade ✿ Issue ✿ Kloset ✿ Kate Spade ✿ Issue ✿ Kloset ✿ Kate Spade ✿ Issue ✿ Kloset ✿ Kate Spade ✿ Issue ✿ Kloset ✿ Kate Spade ✿
โดย dangdang
dangdang
สินค้าพร้อมส่งทุกชิน สนใจชิ้นไหนติดต่อได้ที่
e-mail :
dangsbn@gmail.com หรือ ทาง pm ได้เล้ยยค่ะ :razz:

กระเป๋าสตางค์ Guy Laroche ลายเป็นขนม้าลาย อะไหล่ทอง ชองแท้ ของใหม่ ราคา (ราคาเต็ม 2,050.- ค่ะ) ราคา 990.-
ems 50.-

Style เดียวกับ Kate Spade New York

*** รูปสินค้าจริงค่ะ ***

กระเป๋าหูหิ้ว Kate Spade ขนาด 24 x 29 cm" (ไม่รวมหูหิ้ว) มี 4 สี ราคาใบละ 590.- EMS 50.- ค่ะ

[SIZE=7]Rare item!!
Used like new กระเป๋าเครื่องสำอางค์คางหมู ไซส์ใหญ่ ลาย Rocky Rose เหมือนใหม่
ราคา
1,290.- --> 990.- ค่ะ

ถุงกระดาษ (ซื้อหลายใบลดราคาได้ค่ะ) ค่าส่ง EMS 50.-ค่ะ

1. Kloset ถุงหูหิ้วใบใหญ่ ราคาใบละ 90.- ค่ะ

2. Kloset ถุงหูหิ้วใบเล็ก ราคาใบละ 60.- ค่ะ

3. Kloset ถุงกระดาษใบเล็ก
ราคาใบละ 20.- ค่ะ

4. Kloset ถุงกระดาษใบใหญ่
ราคาใบละ 30.- ค่ะ 5. Kloset ถุงเครื่องสำอางค์หูรูดกำมะหยี่ ราคาใบละ 390.- ค่ะ

6. Wila ถุงหูหิ้ว
ราคาใบละ 80.- ค่ะ

7. Senada ถุงหูหิ้ว
ราคาใบละ 50.- ค่ะ

8. Issue ถุงหูหิ้วใบใหญ่มาก
ราคาใบละ 150.- ค่ะ

9. Skinfood ถุงหูหิ้วใบเล็ก
ราคาใบละ 50.- ค่ะ

THX Q SBN KA
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3