สอบถามความยาว เข็มขัด LV Initiales Damier Ebene Belt ครับ
โดย rec
rec
รบกวนถามหน่อยครับ เข็มขัด LV Initiales Damier Ebene Belt นี่ขนาดสั้นสุดนี่ 80 หรือ 85 cm ครับ ??

เห็นในเว็บ official มันมีถึงแค่ 85 cm แต่เหมือนเห็นที่ประกาศขายกันในเนทมี 80 cm ด้วยอะครับ

แล้วถ้าเอวผม 29-30 ใส่กางเกงยีนส์ nudie ไซส์ 27-28 นี่ควรจะใส่ เข็มขัด LV ไซส์ไหนครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3